Wadau wa maduka ya fashions tupeane mbinu

Wadau wa maduka ya fashions tupeane mbinu

Duu hasa sisi tuliofungua maduka ya fashions mitaani mtaji ya kuunga itakuwaje tuna biashara moja hyohyo
. Tatizo hamfanyi survey Kabla hamujaingia ndani ya biashara.

. Na maduka ya fashion yanachagua wateja,( kuna watu fulani special ndo watakuja kununua).

. Waliofungua hizo biashara mara nyingi huwa ni wauzaji wa ngada, yupo kwenye system, washirikina, wazee wa magendo. )
 
. Tatizo hamfanyi survey Kabla hamujaingia ndani ya biashara.

. Na maduka ya fashion yanachagua wateja,( kuna watu fulani special ndo watakuja kununua).

. Waliofungua hizo biashara mara nyingi huwa ni wauzaji wa ngada, yupo kwenye system, washirikina, wazee wa magendo. )
huwa tunaweka kwenye vituo vya mabus boss tunategea wanaotoka kazini ila wanakuwa pagumu hatari
 
Back
Top Bottom