Wadau nisaidieni nataka kujua jambo hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau nisaidieni nataka kujua jambo hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PCZZO, Jul 5, 2012.

  1. P

    PCZZO Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inavyofahamika ni kuwa wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya huteuliwa na Rais hii ina maana kuwa ni makada wa chama tawala na kama jibu ndio hilo hata mishahara yao ilitakiwa walipwe na chama tawala.Hivi karibuni nimesikia kuwa wakuu hawa mishahara yao hulipwa na serikali na kama jibu ndio basi kwanini wasingechaguliwa na wananchi katika uchaguzi mkuu badala ya kuteuliwa na Rais.Ukweli ni kuwa sifahamu kwa undani juu ya jambo hili naomba kujua zaidi

    PCZZO
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Wanalipwa kwa kigezo kwamba, wanatumikia Watanzania; kwani Watanzania ndio walikipa chama tawala mamlaka. Toa maoni ili haina hii ya uongozi iondolewe kwenye katiba ijayo.
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,559
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Toa maoni kwenye Katiba mpya.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Na je wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya hawawezi toka chama pinzani???
     
Loading...