Wadau Nisaidieni Kufahamu Elimu Ya Komba


YUDITHA

YUDITHA

Senior Member
Joined
May 5, 2013
Messages
154
Likes
3
Points
0
YUDITHA

YUDITHA

Senior Member
Joined May 5, 2013
154 3 0
NinaWasi2 na ufahamu wa mambo wa komba unaotokana na kiwango chake cha elimu mbunge wa jimbo mbinga magharibi. je komba katamati kiwango kipi cha elimu? au alipitia ugambo then kaingia jkt kutokana na jipaji chake cha kuimba? nisaidieni kwa mnaofahamu, kuna harakati za kumngoa kule jimboni kwetu.
 
B

Baba Eve

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
0
B

Baba Eve

Member
Joined Oct 18, 2012
12 0 0
Dah! Ngoja tufatilie Hilo nalo neno!
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
Ngoja aje Lukosi atatujuza kwani wamesoma naye.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Elimu ya Captain John Komba ni kama ya Profesa Maji Marefu
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,110
Likes
1,037
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,110 1,037 280
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2,090
Likes
1,102
Points
280
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
2,090 1,102 280
He was just a primry shool teacher and kwaya singer. Jeshini alichukuliwa kwa sababu ya kuimba kwaya
 
M

Mwakisi

Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

Mwakisi

Member
Joined Jun 6, 2013
13 0 0
NinaWasi2 na ufahamu wa
mambo wa komba unaotokana na kiwango chake cha elimu mbunge wa jimbo
mbinga magharibi. je komba katamati kiwango kipi cha elimu? au alipitia
ugambo then kaingia jkt kutokana na jipaji chake cha kuimba? nisaidieni
kwa mnaofahamu, kuna harakati za kumngoa kule jimboni kwetu.
mi nahic ameishia had darasa la pili, ndio maana uwezo wake wa kufikir umekuwa mdogo, ye alijua bungen wanaenda kuimba.
 
one activist

one activist

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
114
Likes
1
Points
0
one activist

one activist

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
114 1 0
NinaWasi2 na ufahamu wa mambo wa komba unaotokana na kiwango chake cha elimu mbunge wa jimbo mbinga magharibi. je komba katamati kiwango kipi cha elimu? au alipitia ugambo then kaingia jkt kutokana na jipaji chake cha kuimba? nisaidieni kwa mnaofahamu, kuna harakati za kumngoa kule jimboni kwetu.
Kwani kuwa mbunge unahitaji kuwa na elimu gani? Unataka kusema ameghushi vyeti apate ubunge au?
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Alichana mbaya Form Four akachaguliwa Form Five Tosamaganga but hakwenda. Akaenda grade A, jeshini.
 
Kiona

Kiona

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
936
Likes
9
Points
35
Kiona

Kiona

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
936 9 35
Kwani kuwa mbunge unahitaji kuwa na elimu gani? Unataka kusema ameghushi vyeti apate ubunge au?

Kuwa mbunge kupitia chadema lazima uwe na elimu ila kwa kupitia CCM kama unajua tu kusoma na kuandika kidogo unaruhusiwa kuwepo bungeni ili mradi unauwezo wa kutamka ndiyoooooooooo na kupiga meza kesha unasinzia
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,722
Likes
57
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,722 57 145
Huyu jamaa aliwahi kumfundisha kwaya mjomba wangu akiwa primary, yeye alikuwa Jkt mafinga. Mtaalam wa kwaya balaa, mambo ya mwenge, ujio wa viongo ndie alikuwa kwaya master
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,876
Likes
4,885
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,876 4,885 280
ni jirani ye2, aliishia la nne la zamani
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,760
Likes
873
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,760 873 280
duh nyasa ndio maana hawaendelei kumbe chanzo wanaongozwa na mtu asiye na maono. nyasa oyeeeee.... IYENA IYENA......CCM NAMBA ONE. POOR kiongozi
 
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
157
Likes
0
Points
0
Age
58
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined May 26, 2013
157 0 0
Kwani kuwa mbunge unahitaji kuwa na elimu gani? Unataka kusema ameghushi vyeti apate ubunge au?
kuna watu wengine uelewa wao ni sufur hadi waelemike kidogo,..na wengine hata wakielimika ni kaz bure! Komba anaingia upande gan?
 
MANGUNGO

MANGUNGO

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
1,538
Likes
10
Points
133
MANGUNGO

MANGUNGO

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
1,538 10 133
Alikuwa mchinja kuku pale soko la stereo baadae walifukuzwa pale akaamia soko la kuku kisutu,hapo ndipo alichanga changa ela akanunua ngoma na kuhamasisha wachinja kuku wenzio wakaunda kundi wakaajiliwa kwenye bendi ya ccm,nyota ikaana kung'ara baadae akapewa ububunge viti maalumu njimbo la mbinga na gafla tukasikia kapata shahada ya utawala kupitia internet......sita akawa akimtangaza bungeni huku akicheka huyo ndie komba.....
 
M

Mwakisi

Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

Mwakisi

Member
Joined Jun 6, 2013
13 0 0
Kuwa mbunge kupitia chadema
lazima uwe na elimu ila kwa kupitia CCM kama unajua tu kusoma na
kuandika kidogo unaruhusiwa kuwepo bungeni ili mradi unauwezo wa kutamka
ndiyoooooooooo na kupiga meza kesha unasinzia
kaka utafiti wako una ukwel ndan yake, coz hata jana wabunge walipokuwa wakichagua wajumbe wa sadc, nligundua hata lugha ya kigen ilikuwa haipandi kwa baadh ya wabunge.
 

Forum statistics

Threads 1,274,104
Members 490,586
Posts 30,501,122