Wadau leo nimefumaniwa, ila nimekimbia

Wadau leo nimefumaniwa, ila nimekimbia

Wewe ni boya kweli, sasa unakimbia kwani dada amekuambia anafahamiana nao? Kesho ukisikia jamaa walikuwa in matapeli wamemuibia baada ya wewe kutimua mbio utajisikiaje? Usitongoze wanawake kama wewe sio mwanaume kamili..
 
Ilishawahi nikuta hiyo,ila sikukimbia.Huyo jamaa alikuwa polisi ameoa na ana mtoto na yule demu alikuwa kimada wake na alikuwa ana hudumia kila kitu kwa demu,kuanzia kula,kodi na vinginevyo.
Demu alikuwa anapigiwa simu na huyo jamaa wake mwishoe akaamua azime simu,jamaa sijui ananusa hazikupita dakika kazaa jamaa huyo sijui alitonywa na nani,Akatu salimia pale.mimi nimeuchuna kimya maana nilikuwa na masela wengine akaanza kumpiga demu sana mimi na wenzangu tumekaa tunaangalia tu mchezo.kimoyomoyo nasema jamaa akijichanganja kuja kwangu kaisha.
Ila bahati yake aliogopa akamchuku kimada chake akaondoka nae.kwa kuwa nilikaa sehemu ya giza na nilikuwa kipande cha mtu nimekwenda hewani foot 6 na ushee.jamaa alifyata.
 
Kwhy umemkimbia demu wako,we jamaa muoga sana.
 
Aisee kweli Arusha siku hizi imebadilika sana. Yani Kijana unakuja kuandika hapa kwamba umekimbia na ukaacha mwanamke wako?? Utakuwa sio mzawa wa Arusha wewe na umevamia huo mji hivi karibuni.

Huko kila mtu ni mbabe hakunaga kuoneana kiboya hivyo. Umetu aibisha sana chalii yangu.
 
next time wakikukula jicho pia uje hadithia mdau ,,,.jikinge na corona lakin sidhan ka ulikumbuka kunawa mikono
 
Unamegaje mke wa mtu bila kumjua mume wake? huwezi kuingia vitani bila kumjua adui yako ni nani otherwise ndio matokeo yake hayo umewakimbia watu hata huwajui kama ni mume wake au nao wanagonga kisela tu kama wewe
 
  • Thanks
Reactions: rr4
Back
Top Bottom