Wadau katika mazingira haya kuna upendo?

Wadau katika mazingira haya kuna upendo?

svoca

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2014
Posts
373
Reaction score
70
Natumaini wote mupo poa humu ndani,hivi majuzi kuna ndugu yangu mmoja kanitaka ushauri,kuwa ana rafiki yake wa kike ambaye yeye mme anampenda sana ila huyu bibie haeleweki,hasa ktk kuwa wazi kama anampenda kijana.

Mara ya mwsho majuzi bibie kamtembelea mkaka nyumbani kwake huyu ndugu yangu anasema dada tangu kaja hana story yupo serious kama kalazimishwa kuja.Basi dada alipoondoka hadi kesho yake ndo anapokea simu anamwambia mkaka anashindwa kumpenda.

Sasa huyu mdugu akakaa kimya wiki nzima hakumtafuta mdada.Then jana mdada anampigia huyu jamaa na kumwambia asione anamzingua ila kuna vitu kaviona h
 
Natumaini wote mupo poa humu ndani,hv majuzi kuna ndugu yangu mmoja kanitaka ushauri,kuwa ana rafiki yake wa kike ambaye yeye mme anampenda sana ila huyu bibie haeleweki,hasa ktk kuwa wazi kama anampenda kijana.Mara ya mwsho majuzi bibie kamtembelea mkaka nyumbani kwake huyu ndugu yangu anasema dada tangu kaja hana story yupo serious kama kalazimishwa kuja.Basi dada alipoondoka hadi kesho yake ndo anapokea cm anamwambia mkaka anashindwa kumpenda.Sasa huyu mdugu akakaa kimya wk mzima hakumtafuta mdada.Then jana mdada anampigia huyu jamaa na kumwambia asione anamzingua ila kuna vitu kaviona h

Nilisema nikasema nasema na nitasema tena na tena.. Haiwezekani jamaa yako akuombe ushauri kwa kukuamini kuwa utamsaidia nawe hilo jambo likushinde Halafu ukimbilie kulileta huku... Hii hapana kuna shida mahali....

Aidha ni story ya kunjunga isiyo na chembe ya ukweli au mleta mada ndio mhusika mkuu lakini anaogopa kuliweka hilo wazi
 
Muwe mnaaaongea ukweli unamuombea ushauri rafiki yako au unaomba wewe mwenyewe
 
naamin muhuska n ww mwenyw...sema tukupe ushaur maana maelez hayana mpangilio mzur?
 
Back
Top Bottom