Wadau ipeni maneno picha hii

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,907
2,000
Huyo demu analia au anacheka? Mbona hiyo sura ipo irregular?
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
10,038
2,000
Hapo ni sitaki nimekwambia sitaki lakini hadi jamaa atakamilisha kazi yote bado binti ataendelea na sitaki kibao na ntakusemea nyiiiingi.
 
Aug 27, 2011
17
20
wadau huyo bint lazima afanye atakalo huyo jamaa c mnaona alivyo batasam huyo mdada,inaonesha yuko radhi kufanya lolote atakaloambiwa na huyo jamaa ila atajifanya kama anagoma ili mradi tu abembelezwe.
 

Capitano

JF-Expert Member
Apr 7, 2011
1,960
2,000
Wee niangusage tu sambi sako mwenyewe. Tena leo sikuvaa supi kwasababu ni samu yake dada kaivaa kaenda nayo masine bee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom