Wadanganyika hii ndio Kigamboni ya wajapan.....

Wadanganyika hii ndio Kigamboni ya wajapan.....

Afadhali ya mimi nipo nje ya Tanzania nime changanyikiwa kuona nchi za wenzetu zina maendeleo makubwa kuliko hata sisi Wadanganyika tupo nyuma kimaendeleo. Wewe Mwenzangu umechanganyikiwa na hali ngumu ya kimaisha ya huko nyumbani jinsi ilivyokuwa hali ni ngumu nyumbani bongo hata kula kwako ni kwa shida. Je Kati ya mimi niliyopo nje na wewe uliopo nyumbani ni nani kati yetu aliye changanyikiwa zaidi?

Wewe mkuu lazima udate zaidi, kuona jinsi jamaa wanavyofanya kufuru hizo wakati sisi huku ndio kwanza tunajigamba na TAZARA interchange. Huyu huku alisharidhika na dhiki zake kwa hiyo hana sababu ya kudata.
 
Afadhali ya mimi nipo nje ya Tanzania nime changanyikiwa kuona nchi za wenzetu zina maendeleo makubwa kuliko hata sisi Wadanganyika tupo nyuma kimaendeleo. Wewe Mwenzangu umechanganyikiwa na hali ngumu ya kimaisha ya huko nyumbani jinsi ilivyokuwa hali ni ngumu nyumbani bongo hata kula kwako ni kwa shida. Je Kati ya mimi niliyopo nje na wewe uliopo nyumbani ni nani kati yetu aliye changanyikiwa zaidi?

Wewe mkuu lazima udate zaidi, kuona jinsi jamaa wanavyofanya kufuru hizo wakati sisi huku ndio kwanza tunajigamba na TAZARA interchange. Huyu huku alisharidhika na dhiki zake kwa hiyo hana sababu ya kudata.
 
Mkuu unajuwa kuna watu wengine wanazungumza maneno ya pumba inabidi umjibu ki pumba pumba.Mimi ninafananisha Maendeleo ya wenzetu na sisi kwanini tuwe nyuma? wakati nchi yetu ina utajiri wa madini ,gesi, Magadi soda dhahabu almasi,Tanzanite na mafuta yapo kwanini hatuna maendeleo? tupo masikini tu kila siku tunaishia kuomba misaada toka nje kwa wafadhili? Kwanini tusiwe na Madaraja mazuri makubwa, Mabarabara makubwa Mahospitali makubwa kwanini tunakuwa masikini? jibu unalo wewe mwenyewe.
Kila siku mnatuambia habari za utajiri wa tz lakini sijawahi waelewa asee
 
IMG_0412.JPG
mtoa post umechanganyikiwa?
Ewah maana kimtokacho mtu ndiyo alivyo yeye na kizazi chake ni wadanganyika, afanalek! Walahi!
 
Mkuu unajuwa kuna watu wengine wanazungumza maneno ya pumba inabidi umjibu ki pumba pumba.Mimi ninafananisha Maendeleo ya wenzetu na sisi kwanini tuwe nyuma? wakati nchi yetu ina utajiri wa madini ,gesi, Magadi soda dhahabu almasi,Tanzanite na mafuta yapo kwanini hatuna maendeleo? tupo masikini tu kila siku tunaishia kuomba misaada toka nje kwa wafadhili? Kwanini tusiwe na Madaraja mazuri makubwa, Mabarabara makubwa Mahospitali makubwa kwanini tunakuwa masikini? jibu unalo wewe mwenyewe.
Huu ndo ukweli mchungu usiofurahisha watawala.
 
Tuache tabia ya kujilanganisha maendeleo yetu na wazungu wametuzidi mbali sana tutaishia kukata tamaa ya kuishi!
 
Back
Top Bottom