NANGAI MSUMI
Senior Member
- Apr 12, 2015
- 153
- 108
Eneo hilo HOT CAKE SANA linauzwa lipo Kigamboni
Vijibweni linaukubwa wa sqm 15,000.sawa na Heka4 kasoro kidogo kutoka Daraja la Kigamboni mpaka lilipo hili eneo ni kilometa moja tu.
Eneo lote limezungushiwa fensi kama unavyoliona mmiliki ni mmoja na lina Hati ya kisasa ya wizara
Mwenyewe anauza
4.5BTsh maongezi yapo kidogo kazi hii ni nzuri sana tena sana na imenyooka haina konakona kukagua mda wowote hakuna masharti
Call +255652180400
Vijibweni linaukubwa wa sqm 15,000.sawa na Heka4 kasoro kidogo kutoka Daraja la Kigamboni mpaka lilipo hili eneo ni kilometa moja tu.
Eneo lote limezungushiwa fensi kama unavyoliona mmiliki ni mmoja na lina Hati ya kisasa ya wizara
Mwenyewe anauza
4.5BTsh maongezi yapo kidogo kazi hii ni nzuri sana tena sana na imenyooka haina konakona kukagua mda wowote hakuna masharti
Call +255652180400