wadada wa kizazi kipya DRC nani zaidi?

wadada wa kizazi kipya DRC nani zaidi?

Huu wimbo ni wa majonzi lakini koffi na cindy wake wameimba kwa kupokezana vizuri sana.Wimbo huu koffi na cindy waliuimba maalum kwa ajili ya maombolezo ya kifo cha mdau muhimu sana kwenye muziki wa congo mamaa EDITA SASSSOU NGUESO a.k.a.editha mwana ya sassou mwasi ya mokonzi,huyu alikua ni binti ya rais dennis sassaou nguesso wa congo brazaville na pia alikua ni mke wa rais wa Gabon mzee OMARI BONGO,Ndio pia alikua akifahamika kama EDITHA OMARI BONGO "MWASI YA MOKONZI"(Mke wa mkubwa").Sikiliza sauti ya mtoto cindy akimlilia mamaa Editha Bongoo!

 
Last edited by a moderator:
Meje na cindy wanamchuano mkali ambao umezaa biff kwa sasa kati yao,lakini hilo biff linakuzwa na koffi olomide:koffi anamchukia sana meje 30 kwa kuwa meje aliwahi kuwa kwenye moja ya bendi ya koffi kama underground pale,sasa koffi kama kawaida yake akawa anataka kumtumia au inawezekana alimtumia lakini meje baadae inaonekana hakukubali kutumiwa na koffi hali iliyopelekea aachane na koffi,kitu kinachoelezwa kumchukiza koffi ambae kwa hasira ndio akaamua kumtoa cindy ambae walikua pamoja kwenye bendi ya koffi kama ma underground,meje ndio akaamua kujiunga na tshala muana.Lakini inaonekana bado hajakubali na inasemekana amekua akihangaika kumtafutia meje kashfa mbalimbali kwa kutumia waandishi wa habari na wapiga picha ili wachafue meje 30 na cindy azidi kupanda chati kwa kuwa anajua meje ana kipaji zaidi ya cindy,kwa wafuatiliaji wa haya mambo watakumbuka kuna picha za utupu za meje akiwa stejini huko uganda ambapo ukisearch kwenye google kwa kutumia jina la mege 30 utaziona,inasemekana hizo picha ni kazi ya watu waliolipwa na koffi kuzichakachua kwa kutumia photo shop ili kumdhalilisha meje,na kwa kweli sio picha nzuri kabisa kuzitizama,zinatia aibu kwa mwanamke.
 
Meje na cindy wanamchuano mkali ambao umezaa biff kwa sasa kati yao,lakini hilo biff linakuzwa na koffi olomide:koffi anamchukia sana meje 30 kwa kuwa meje aliwahi kuwa kwenye moja ya bendi ya koffi kama underground pale,sasa koffi kama kawaida yake akawa anataka kumtumia au inawezekana alimtumia lakini meje baadae inaonekana hakukubali kutumiwa na koffi hali iliyopelekea aachane na koffi,kitu kinachoelezwa kumchukiza koffi ambae kwa hasira ndio akaamua kumtoa cindy ambae walikua pamoja kwenye bendi ya koffi kama ma underground,meje ndio akaamua kujiunga na tshala muana.Lakini inaonekana bado hajakubali na inasemekana amekua akihangaika kumtafutia meje kashfa mbalimbali kwa kutumia waandishi wa habari na wapiga picha ili wachafue meje 30 na cindy azidi kupanda chati kwa kuwa anajua meje ana kipaji zaidi ya cindy,kwa wafuatiliaji wa haya mambo watakumbuka kuna picha za utupu za meje akiwa stejini huko uganda ambapo ukisearch kwenye google kwa kutumia jina la mege 30 utaziona,inasemekana hizo picha ni kazi ya watu waliolipwa na koffi kuzichakachua kwa kutumia photo shop ili kumdhalilisha meje,na kwa kweli sio picha nzuri kabisa kuzitizama,zinatia aibu kwa mwanamke.

Du mzee unatisha,hii ya koffi kumchafua huyu binti sikuijua ila nafahamu nae aliwahi kupitia kwenye bendi ya koffi lakini hakukaa sana,akatimka,leo ndio umenifungua macho na nimeelewa kwanini kumekuwa na joto jingi kati ya hawa mabinti,kumbe koffi ndio yuko nyuma ya mambo yote.
 
sio siri hawa wasichana mi nilikuaga siwafuatilii lakini jf entertianment imenifungua na kunifanya niingie deep kuwafuatilia wao tu kwa wiki nzima,nimefikia hitimisho meje anamzidi huyu mwenzie..

 
Last edited by a moderator:
Huyu dada nakuja vibaya sana,nimejaribu kumtizama na kumsikiliza kiukweli naomba nimpe pongeza,viatu vya tshala muana vitamtosha muda si mrefu.....

 
Last edited by a moderator:
nimekuwa mshabiki mkubwa wa Cindy lakini thread hii imenifanya nifunguke juu ya binti Meje 30...............Sema hili la koffi kumkwarua natia shaka kidogo.
 
nimekuwa mshabiki mkubwa wa Cindy lakini thread hii imenifanya nifunguke juu ya binti Meje 30...............Sema hili la koffi kumkwarua natia shaka kidogo.

kwanini mzee,lisemwalo lipo na hizo picha ukigoogle utazipata na kuziona,zinatia aibu kwa kweli.
 
meje trante ana full packagez kwangu kuanzia uzuri, style ya nywele na sauti. Napenda sana anavyofit anapoimba na Tshela Mwana haswa ktk kibao cha grand petre mere huwa nasuuzika sana. Cindy Sio Nzuri Kwa sauti ila Koffi huwa anampandisha anapolalamika nyuma ya sauti ya Cindy na wimbo ulionikuna ni ule wa L'amour n'existe Pas
 
meje trante ana full packagez kwangu kuanzia uzuri, style ya nywele na sauti. Napenda sana anavyofit anapoimba na Tshela Mwana haswa ktk kibao cha grand petre mere huwa nasuuzika sana. Cindy Sio Nzuri Kwa sauti ila Koffi huwa anampandisha anapolalamika nyuma ya sauti ya Cindy na wimbo ulionikuna ni ule wa L'amour n'existe Pas

unamaana hii sio....
 
Last edited by a moderator:
koffi akimuenzi mzee Tabu,hapa anaimba Maria Chantal ya mzee Tabu,Safi sana mambo haya ukiyajua
 
Last edited by a moderator:
Hapa kwenye vide hii ukitizama vizuri utawaona cindy kulia kwa koffi na meje kushoto (01:03) kwa koffi wote wakiwa wamevaa suti za kijivu wakijichanganya na waimbaji wa kiume,hii ilikua ni birthday ya koffi kutimiza miaka 52!meje baadae aliondoka kundini humo na kutua kwa tshala muana baada ya kushindwana na koffi
 
Last edited by a moderator:
Wakuu Kizimkazimkuu,The Romantic na Hadj Drogba nafurahi kusoma comment zenu jinsi mnavyowachambua mabinti hawa......... hebu tuangalie upande wa pili tena wa Muziki huu kwa kizazi kipya wa Kongo kwa upande wa wanaume tuwajadili wakina Fally,Ferre Golla na wengineo ambao wametoka kwenye Band za wakongwe................Mimi ni mpenzi mkubwa sana wa huu Muziki hasa rhumba na kwa kweli napenda sana muziki wa Ferre Golla na ningependa kuona mkimchambua kama mlivyofanya kwa Cindy na Meje 30........Kuanzia alipokuwa Wenge Musica
 
Wakuu Kizimkazimkuu,The Romantic na Hadj Drogba nafurahi kusoma comment zenu jinsi mnavyowachambua mabinti hawa......... hebu tuangalie upande wa pili tena wa Muziki huu kwa kizazi kipya wa Kongo kwa upande wa wanaume tuwajadili wakina Fally,Ferre Golla na wengineo ambao wametoka kwenye Band za wakongwe................Mimi ni mpenzi mkubwa sana wa huu Muziki hasa rhumba na kwa kweli napenda sana muziki wa Ferre Golla na ningependa kuona mkimchambua kama mlivyofanya kwa Cindy na Meje 30........Kuanzia alipokuwa Wenge Musica

Kiufupia ferre alijiunga na wenge original mwishoni kwa kuletwa na werrason,ndio maana utaona hata jb mpiana na wenzake walipoamua kujiondoa wenge musica 4x4 tout terrain kwenda kuasisi wenge musica bcbg miongoni mwa wanamuziki wachace waliobaki na kina werra mmojawapo alikua ni ferre,yeye alikua ni kijana mtiifu kwa werrason japo baadae sana walikuja kutofautiana na ferre kuanzisha bendi yake ambapo kabla ya kuanzisha bendi yake alikimbilia paris ambapo mkewe anaishi huko ni raia,ferre pia kwa sasa anayo "makaratasi" ya kuishi ulaya(france)ambayo aliyapata through huyo mwanadada.Baada ya kuwa huko ferre alifuatwa na wanamuziki wenzake kina Bill clinton waliojitoa wenge musica maison mere ya werrason ambae wakati huu bendi alibaki nayo peke yake ikawa yake baada ya kufanya fitna zilizowaondoa waanzilishi wenzie ADOLPHE DOMINGUEZ na le foundee DIDIER MASELA.FERRE GOLA alipofuatwa na kina BILL CLINTON hakusita kujiunga nao kuanzisha bendi chini ya meneja SIMON SIPE(Jamaa hatari sana huyu kwa kuua bendi,ipo story yake) na baada ya ferre kukubaliana nao wakasaini contract ya miaka kuni na SIPE ambapo SIPE akapendekeza bendi iitwe LE MAQUIS DE MAISON MERRE ili kuwachanganya mashabiki wajue kabisa hawa vijana wametoka wenge maison merre ya werra!

Story ndefu nimejaribu kuifupisha angalau upate picha kwanza...hapa chini kuna video ya ferre akiwa na WENGE ORIGINAL kabla kina mpiana hawajaondoka lakini ndio wakiwa mbioni kuondoka maana hata ukitizama utaona katika show hii ya mwisho mwisho ya wenge original wakiwa pamoja hapo Abidjan walipiga mara mbili,ya kwanza walipanda wote waliokuja kuwa wenge maison halafu iko nyingine siku hiyo hiyo walipanda wote waliokuja kuwa bcbg hapa namaanisha jb,blaize bula etc,kasoro tutu caludji(repa)yeye alipiga kazi na wote siku hiyo japo baadae walipogawanyika aliondoka na jb mpiana kuunda bcbg.Pia Alain mpela na Aimeli Lyase Demingongo nao walishiriki hapo japo baadae waliondoka na jb mpiana.

ferre wa pili kulia baada ya Adolphe Dominguez mwenye kanzu na pama..


 
Last edited by a moderator:
Kiufupia ferre alijiunga na wenge original mwishoni kwa kuletwa na werrason,ndio maana utaona hata jb mpiana na wenzake walipoamua kujiondoa wenge musica 4x4 tout terrain kwenda kuasisi wenge musica bcbg miongoni mwa wanamuziki wachace waliobaki na kina werra mmojawapo alikua ni ferre,yeye alikua ni kijana mtiifu kwa werrason japo baadae sana walikuja kutofautiana na ferre kuanzisha bendi yake ambapo kabla ya kuanzisha bendi yake alikimbilia paris ambapo mkewe anaishi huko ni raia,ferre pia kwa sasa anayo "makaratasi" ya kuishi ulaya(france)ambayo aliyapata through huyo mwanadada.Baada ya kuwa huko ferre alifuatwa na wanamuziki wenzake kina Bill clinton waliojitoa wenge musica maison mere ya werrason ambae wakati huu bendi alibaki nayo peke yake ikawa yake baada ya kufanya fitna zilizowaondoa waanzilishi wenzie ADOLPHE DOMINGUEZ na le foundee DIDIER MASELA.FERRE GOLA alipofuatwa na kina BILL CLINTON hakusita kujiunga nao kuanzisha bendi chini ya meneja SIMON SIPE(Jamaa hatari sana huyu kwa kuua bendi,ipo story yake) na baada ya ferre kukubaliana nao wakasaini contract ya miaka kuni na SIPE ambapo SIPE akapendekeza bendi iitwe LE MAQUIS DE MAISON MERRE ili kuwachanganya mashabiki wajue kabisa hawa vijana wametoka wenge maison merre ya werra!

Story ndefu nimejaribu kuifupisha angalau upate picha kwanza...hapa chini kuna video ya ferre akiwa na WENGE ORIGINAL kabla kina mpiana hawajaondoka lakini ndio wakiwa mbioni kuondoka maana hata ukitizama utaona katika show hii ya mwisho mwisho ya wenge original wakiwa pamoja hapo Abidjan walipiga mara mbili,ya kwanza walipanda wote waliokuja kuwa wenge maison halafu iko nyingine siku hiyo hiyo walipanda wote waliokuja kuwa bcbg hapa namaanisha jb,blaize bula etc,kasoro tutu caludji(repa)yeye alipiga kazi na wote siku hiyo japo baadae walipogawanyika aliondoka na jb mpiana kuunda bcbg.Pia Alain mpela na Aimeli Lyase Demingongo nao walishiriki hapo japo baadae waliondoka na jb mpiana.

ferre wa pili kulia baada ya Adolphe Dominguez mwenye kanzu na pama..



Mkuu Thanks a lot kwa hii info...hiyo clip ya kwanza ninayo na baadhi za live show za Ferre akiwa na Wenge musica.........Msela ana sauti nzuri sana na haswa anapopiga rhumba na nyimbo zake nyingi hazina sebene kama zilivyo za kina Fally ipupa ni Full rhumba.Hivi kuna Band kweli za Kikongo zilizodumu toka enzi hizo mpaka sasa bila kuvugika.kama ulivyosema huyu SIPE ni hatari sana wa kuvuruga maband alivyochakachua hilo jina la inaonyesha ni jinsi gani alivyo wa sound..........Naona Extra Musica nao wamerudi kivingine nimepata baadhi ya Video zao mpya
 
Last edited by a moderator:
Ferre na Fally ni sawa na kifo na usingizi..wako tofauti sana kimuziki,hata live zao ziko tofauti sana...



Hapa Ferre anamkubuka mzee Franco Luambo Makiadi
 
Last edited by a moderator:
.....Kwangu mimi Ferre Gollla na Fally Ipupa namkubali zaidi Ferre Gola vocally; jamaa he is so good na mpangilio wa mziki wake umetulia sana. Bahati mbaya kwetu Tz Fally Ipupa anajulikana zaidi nafikiri kwa sababu ya management yake (manager wake raia wa Ivory coast amfanya kazi kubwaa sana ya kumpromote internationally, na ana experience kubwa; ukienda youtube kuna clip ya fally Ipupa wakiwa ktk Grammy awards utaona jinsi hata Artists wa Us wanamvyomshobokea huyu meneja wake Fally). Pia naona tatizo lingine Bongo watu wa redio, radio djs wanapenda zaidi kucheza nyimbo za kasi kidog (sebene) na wanapotezea .....


Fuata link hii hapa uone ngoma mpya ya Ferre Gola, porte monnaie (wallet)... FERRE GOLA - CLIP PORTE MONNAIE " AVANT GOUT " ° HD° - YouTube
 
kweli jamaa anamsaidia sana fally,ni meneja wa ukweli kazi yake anaijua hasa ndio mana fally kwa sasa ndio anaongoza kwa kupata kazi nyingi ndani na nje ya africa kuliko kaka zake kina Jb,werra,koffi,wazekwa n.k.,game ya muziki wa congo ni ngumu sana kutoka,mtaona wengi wamejaribu lakini wanashindwa,kina Alain mpela,aimelia,tutu caludji,adolphe dominguez wanajaribu lakini wapi,so ferre na fally hasa ndio wanaonekana kumudu mikikimikiki,hata Bill clinton kachemsha.

 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom