Yap ni kweli cindy kaurudia,fm academia mbona wanatuibia mara nyingi mzee,wote tu hawa wa congo wa dar,wanachofanya ni kuzitafuta mapema cd za live concerts za hawa jamaa then wao fm na wengine wanazifanyia mazoezi na kurekodi fasta kabla hata wenyewe hawajaingia studio wakiwa bado wanazicheza tu live kwenye steji,ndio maana wasiofuatilia na kuujua muziki wa congo sawasawa sometimes wanakwambia eti wacongo ndio wanawaiga fm na wazaire wengini wa bongo!wizi mtupu.Mfano mzuri ni ule mtindo wa samaki ana vipande vingapi ambao kina nyoshi walikopi kutoka kwa jb mpiana na mtindo wake wa
"LOPELEE" (mkia wa samaki),wao walichofanya ni kuingia studio na kurekodi haraka wakati jb bado anaupiga kwenye masteji,baadae alipokuja jb kuurekodi wasiojua wakadahni eti jb kawaiga jamaa na kuna watu mpaka leo huwabadilishi katika hilo,anayway ni kutokujua tu,hata sasa huu mtindo wa jb mpiana
"mpunda" kuna bendi hapa bongo zimeshaanza kuufanyia mazoezi ili zirekodi,na mingine kama
liboko,rotarota,biloko n.k.tunachezeshwa sana na kina nyoshi na kuamini ni yao kumbe wanaiga tu jb ndio yake na ataierekodi mwisho wa mwaka huu itakuwemo kwenye album ijayo baada ya hii ya sayons serieux iliyoko sokoni yenye mtindo wa "amataka na mpunda"
ANGALIENI STYLE WANAZOCHEZA WENGE BCBG YA JB MPIANA HAPA HALAFU MNAOENDA FM ACADEMIA MNIAMBIE KAMA HAMJAONA KINACHOFANANA NA KINACHOONEKANA HAPA KWA JB MPIANA.
JB MPIANA & WENGE BCBG SEBEN °° BILOKO °° LIVE FIKIN 2011 - YouTube