Wadada wa kazi kwanini siku hizi hawakai?

Wadada wa kazi kwanini siku hizi hawakai?

Tunawafanya WATUMWA badala ya WASAIDIZI.

Yani kuna familia zinawa-treat wasaidizi vibaya kuliko mbwa, that's so unfair.

Ukirudi home do your house chores, lea mtoto wako, mlishe, muogeshe. Sio kila kitu msaidizi, kwanza tunawapa 30k-60k, kwa kuamka saa10 na kulala saa6 usiku. So unfair.
 
acha kuna nyumba mama akishinda home wanakuwa kama wapo motoni , wanaitwa itwa, wanalalamikiwa yani anapika anaita aje akatiwe kitunguu , ni washezi kweli me mtu wa hivyo akilalamika nasema acha aende tu kunyanyasa watoto wa wenzio as if walipitishiwa mdomoni wako ndiyo ulipata uchungu ni ushenzi tu
kuna sehemu nilienda tena jamaa ni tajiri tu ana kabeki tatu kadoogo kanalingana na mtoto wake wa darasa la sita .yaani binti yake amekaa mezani tena anasoma feza anafanya homework na beki tatu same age na binti yake anapika huko jikoni niliona uchungu miss mwenzangu nikamuogopa mungu.nikawaza si angemlipia tu hata pr st kayumba? hii dunia ina mengi shoste wangu
 
Tunawafanya WATUMWA badala ya WASAIDIZI.

Yani kuna familia zinawa-treat wasaidizi vibaya kuliko mbwa, that's so unfair.

Ukirudi home do your house chores, lea mtoto wako, mlishe, muogeshe. Sio kila kitu msaidizi, kwanza tunawapa 30k-60k, kwa kuamka saa10 na kulala saa6 usiku. So unfair.
mi beki tatu simtegemei ni kama mlinzi tu . kazi zangu zinafanyika with or without her
 
kuna sehemu nilienda tena jamaa ni tajiri tu ana kabeki tatu kadoogo kanalingana na mtoto wake wa darasa la sita .yaani binti yake amekaa mezani tena anasoma feza anafanya homework na beki tatu same age na binti yake anapika huko jikoni niliona uchungu miss mwenzangu nikamuogopa mungu.nikawaza si angemlipia tu hata pr st kayumba? hii dunia ina mengi shoste wangu
halafu baadae watoto wako wakipata shida unaanza kusema umelogwa .. wakati amejiloga mwenyewe
 
Tatizo kila kitu mnataka afanye yeye mshahara nao unabana na mwanawake hawataki kuharibu mikucha yao ya bandia pamoja na kutunza mikono yao isiguse maji wakashindwa kuchat na kupangusa simu zao.
 
Tunawafanya WATUMWA badala ya WASAIDIZI.

Yani kuna familia zinawa-treat wasaidizi vibaya kuliko mbwa, that's so unfair.

Ukirudi home do your house chores, lea mtoto wako, mlishe, muogeshe. Sio kila kitu msaidizi, kwanza tunawapa 30k-60k, kwa kuamka saa10 na kulala saa6 usiku. So unfair.
hapo kwenye kulala yani ni huruma
 
ni kweli maisha ni uhuru wa mwili na roho .kumbuka bila hata hyo elf 30,40,50 ataishi tu
sasa anamlipa elfu hamsini anamuachia mtoto wa miezi sita amlee at the same time huyo huyo ndiyo apike afue, ahakikishe mtoto kala. uwanja uwe msafi .....me nawaambiaga marafiki zangu siku mtoe dada kuanzia asubuhi baki mwenyewe fanya kila kitu utajua namna ya kumuheshimu huyo dada
 
sasa anamlipa elfu hamsini anamuachia mtoto wa miezi sita amlee at the same time huyo huyo ndiyo apike afue, ahakikishe mtoto kala. uwanja uwe msafi .....me nawaambiaga marafiki zangu siku mtoe dada kuanzia asubuhi baki mwenyewe fanya kila kitu utajua namna ya kumuheshimu huyo dada
aafanye kila kitu we mlemavu?
 
sasa anamlipa elfu hamsini anamuachia mtoto wa miezi sita amlee at the same time huyo huyo ndiyo apike afue, ahakikishe mtoto kala. uwanja uwe msafi .....me nawaambiaga marafiki zangu siku mtoe dada kuanzia asubuhi baki mwenyewe fanya kila kitu utajua namna ya kumuheshimu huyo dada
Weekend tu mwambie "mama mzazi" aliyekubali kuvua, akabeba ujauzito, anaenda leba. We mwambie akae na mtoto wake jumamosi yote na jumapili yote bila kuomba kusakdiwa kitu. Katika 100 labda watano tu ndio watafaulu.
 
Weekend tu mwambie "mama mzazi" aliyekubali kuvua, akabeba ujauzito, anaenda leba. We mwambie akae na mtoto wake jumamosi yote na jumapili yote bila kuomba kusakdiwa kitu. Katika 100 labda watano tu ndio watafaulu.
kabisa wengi watapata ukichaa... na zile kucha watawekea watoto makovu
 
Weekend tu mwambie "mama mzazi" aliyekubali kuvua, akabeba ujauzito, anaenda leba. We mwambie akae na mtoto wake jumamosi yote na jumapili yote bila kuomba kusakdiwa kitu. Katika 100 labda watano tu ndio watafaulu.
ahaaaa ataishia kusonga ugali mbichi
 
Maisha ya mjini siku hizi yamekuwa magumu sawa tu na kijijini. Kakimbia kula kande kijijini, anakuja kwako anakutana na dagaa from Monday to another monday, kakimbia vumbi la kijijini, anakuja kwako unamlaza kwenye chumba kisicho na hewa na kigodoro ambacho watoto wamekikojolea mpaka kimebadilika rangi alafu mwisho wa mwezi unampa sh elfu ishirini unategemea akae?
Siyo wote wengine ni pepo la kutangatanga. Unamlipa 150,000 na analala chumba chake anakula na wewe meza moja lakini!
 
Back
Top Bottom