namna unavyoishi nao..
kuwa muwazi toka akitoka huko kuwa utakuja kwangu labda kuna mtoto mdogo nafasi ya kutoka toka hamna .. nasema hivi sababu wengine wanakuja kwa nia awe huru apate na mchumba sasa ukimbana ndiyo inakuwa hatimizi lengo lake na kuamua kuondoka....
kuna jirani yangu yeye anatabia ya kunyanyasa kwenye swala la chakula pamoja na kutoka kijijini ujue swala la chakula kwao siyo tatizo na kipo kingi huwa wanashangaa kwa nini ananyanyasiwa chakula so huwa hawapo tayari.. na kuamaua kuondoka..
kingine kumtreat dada wa kazi kama kinyago ndani ya nyumba aisee huwezi kaa nao, mfanye part ya familia japo watu weni husema dada wa kazi si ndugu yako hata umfanyie wema vipi hawezi kukushukuru my dear kama unaangalia kushukuriwa zaidi ya kuhudumia familia yako jipange...
kauli mbaya kumsema mbele ya mumeo , wageni watoto yani ukaa hapo home kama mbogo, kufoka foka tu wewe ni kumsimanga mwanzo mwisho hawezi kaaa,.....
mpe nafasi ya kupumzika labada jumapili take over baadhi ya majukumu kama kupika , na usafi wa nyumba na yeye mruhusu atoke ila muonye kuwa akipata mimba huko na magonjwa hapa ahana nafasi atakuwa makini........
fundisha watoto na watu wa familia kumwona kama mingoni mwa wanafamilia na si mtu au kijitu ..
punguza lawama kwa dada yani we ukitoka kazini ni kukosoa tu na kulalamika tu mwanzo mwisho. kama umekuta kitu akijafanywa vizuri kifanye huku ukimuelekeza kwa upole au wakatu mwingine fanya wewe atajifunza kupita wewe.. si unafika unagomba tu kisirani tu..
mlipe mshahara wake kwa wakati na incase kama utachelewa mpe taarifa kuwa samahani nitachelewesha mshahara wako si unakaa kimya na kuanza kumletea gubu kwa kisingizio analala bure na kula bure huku ukisahahu hayo yalikuwa makubaliano yenu..
karibu tena ,