Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Ndio maana vijana wa kiume wanakufa mapema kwa kukosa akili! Yaani wewe ndiyo utoe pesa, uandae pa kwenda kufanyia, uandae chakula au vinywaji na kisha ukaminyane umridhishe yeye wakati wewe ndio ulionyesha unalipa ili ukaridhishwe.
Piga tako mbili tu umwage vyombo uvute shuka ulale, akiuliza mwambie nimekuridhisha kwa kukupa pesa uliyotaka, uliona wapi umlipe dereva wa lori alafu alalamike kuwa mzigo wako haukujaa.
Duh hii kali
 
Huyu single mom bado nachonga nae hapa... Nimemuuliza nimrushie sh ngapi M pesa.!? Anasema yeyote ntakayoona itamsaidie yeye na mwanae.

Kazi kweli.

Wavizie kwa kilevi wakishalewa unapiga for free kesho yake unasema huna kitu
 
Mbona siku zote wanafanya biashara hata mpenzi wako akija getto baada ya mchezo si huwa unampatia nauli
 
unafikiri umtumie nani bure wakati unataka akupe tu then usepe!! Huna upendo wala sio mmewe!!!! Ukitaka gharamika.
 
kuna rafiki yangu wa kiume alinambia hatakuja kutaka papuch ya mwanamke masikini tena sijui alimanisha nn
Anaogopa kubeba shida zote ya familia ya dada maskini..mara mama anaumwa, mara baba, mara dogo anaenda shule
 
Zinaa ni dhambi kwa wale wanaoamini katika uwepo wa Mungu muweza Yote.
Ila nimetafakari sana kuona vijana wa sasa jinsi mnapenda sana miteremko kupita kiasi!! Khaa
Yaani unataka huyo dada akufuate kwa nauli yake? apoteze muda kwa ajili yako? ukimchafua akafue nguo zake kwa hela yake? hata kama ataojea sabuni ya rungu unajua bei yake? Be like a man! if i may ask how old r u?
Umeipinga zinaaa lkn ukawatetea kina dada wauzaji
 
Ivi waschana huwa hawapatagi raha kwenye tendo au ndio wako kibiashara zaidi?
 
mkuu umenikumbusha kauli nyingine ya J.k yani huyu "

"watu wanasema jk hachomoi yeye anakwambia hana cha kuchomoa sababu hajachomeka kitu"

ile crip nikiwa na hasira still always naicheki
Hebu irushe mkuu
 
Ndio maana vijana wa kiume wanakufa mapema kwa kukosa akili! Yaani wewe ndiyo utoe pesa, uandae pa kwenda kufanyia, uandae chakula au vinywaji na kisha ukaminyane umridhishe yeye wakati wewe ndio ulionyesha unalipa ili ukaridhishwe.
Piga tako mbili tu umwage vyombo uvute shuka ulale, akiuliza mwambie nimekuridhisha kwa kukupa pesa uliyotaka, uliona wapi umlipe dereva wa lori alafu alalamike kuwa mzigo wako haukujaa.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] haina haja yakujiumiza unaingiza unamwaga unalala ikisimama tenaa unaingiza unamwaga unalala hakuna maandaliz
 
Sio wote wana tabia hizo, mimi wa ubavu wangu yupo gudi tu nikimmiss namwambia bana nataka tuwe wote ila mambo yangu sio yechu basi ananiambia usihofu na tunatoka tunaenda lodge analipia kitu full kipupwe misosi na mazaga mengine, kama nayeye hayupo yechu ananichana basi tunasikilizia mambo yakiwa yee
 
Back
Top Bottom