Wadada simeni ukweli kuhusu hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada simeni ukweli kuhusu hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zipuwawa, Jan 26, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Katika kusoma soma Blog nimekutana na hili hapa sasa naomba kujua kutoka kwenu hili linaukweli? Aliyefanya utafiti alikuja na majibu haya si mimi naombeni mnifumbue macho ....
    ''Ni vitu gani ambavyo mwanamke anaviangalia kwanza anapokutana na mwanaume? Je,anaangalia sura? Je,anaangalia tabasamu? Anaangalia au anavutiwa na nini hasa?Hapa najaribu kuzungumzia vitu ambavyo vinaangaliwa kwa mtizamo wa haraka haraka kabla mambo mengine hayajawekwa kwenye mstari kama vile kujua mtizamo wa mtu katika maisha,ndoto alizonazo,imani,anavyojali na kupenda maisha nk.
    Miaka takribani miwili iliyopita,niliwahi kuketi katika kundi la wanawake,nikawauliza kwa haraka haraka huwa wanaangalia vitu gani wanapokutana na mwanaume kwa mara ya kwanza iwe ni kazini,katika party,club nk?
    Majibu waliyonipa yalikuwa mengi. Lakini miongoni mwa majibu mengi,ilikuwa wazi kabisa kwamba kuna vitu vinne ambavyo wengi miongoni mwa wanawake niliokuwa nao katika “genge” lile huviangalia ni Saa aliyovaa,mkanda wake(hususani kama unaonekana-maana anaweza kuwa kachomolea),viatu alivyovaa na kisha manukato au anavyonukia(akinuka hiyo ni habari nyingine kabisa)
    Kwa namna fulani,naurejesha huu mjadala hapa.Je,wewe kama mwanamke,ukikutana na mwanaume hivi leo,kabla hujamjua zaidi,unaangalia vitu gani?

    Majibu yenu yanahitajika hapa ili wanaume wawe wanajua mnapenda nini hasa?

    Read more: SAA,MKANDA,VIATU NA MANUKATO-UNAJALI? - BongoCelebrity
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    cha kwanza viatu
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watu hawavai saa siku hizi simu imetosha.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Saa,aina au muonekano,designer wa saa ya mwanaume, unaweza kupa majibu ya maswali mengine.......:laugh:

    Then of coz viatu....material ya viatu na nguo na jinsi alivyo-match juu hadi chini

    Lastly,harufu yake :coffee:
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sikujua wewe ni mwanamke au ndo mambo ya mku-nazini???:coffee:
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Viatu viwaje sasa?

    Watu hawavai saa siku hizi simu imetosha.
    Hivi kumbe haya ni ya kweli?
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hapa nimejua mengi mambo ya kunuka kama beberu kumbe naweza kosa mengi?
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Leo tutafaamiana tu
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    hashycool you are right ....................a smart guy is defined by the look of his shoes.........
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuu!
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    YEs Zipuwawa........so next time know how to wear your shoes my dear..........it tells a lot about you.!! hashycool can tell you more!!
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    cha kwanza sura, vingine ni vitu vinavyonunulika.
     
  13. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    second harufu..u can tel alot by that..na pia,the Eyes,.gudnyt.
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    poti hebu nisaidie hapa, inawezekana ndio tatizo nini mpaka sasa mgodi haujatema?
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nitajitahidi sasa angalau nijikomboe je ni viatu gani hivyo? kweli kuna vitu vidogo vinatufanya tukose mengi.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    ndo maana yake.....:twitch:
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jaulo wenzio wanasema Viatu, manukato wewe unaleta mambo ya Sura tena?
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Clothes are inevitable. They are nothing less than the furniture of the mind made visible.
     
  19. tama

    tama JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    1.Harufu
    2.Sura
    3.Muonekano wake kuanzia juu mpaka chin.
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    :clap2::clap2::clap2::clap2:
     
Loading...