Wadada na wakaka wa kihaya mpooooo?????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada na wakaka wa kihaya mpooooo??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by viane, Jul 24, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimebahatika kupata mchumba wa kihaya,,,kanyigo na natarajia kufika huko kwao december. Zaidi naomba mnijuze nikifika huko nitarajie nini na baada ya ndoa nitarajie vitu gani kutoka kwa huyu mume wa kihaya? Maana mimi ni mbondei.
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,737
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Bishanga na Kaizer mpo wapi mumsaidie shemeji yenu mtarajiwa hapa?
    viane afu huu uzi wako hamishia jukwaa la MMU hapa c mahali pake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Duuu!
    Jiandae kwa mengi shostito, lakini zaidi nunua plastiki kama lile la kuogeshea mtoto na uliweke standby master-bedroom!..Kazi yake utafundishwa taratibu!
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,981
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    wahaya aka mabwenga mpooo!!!! Mwagani maujuzi....mke mtarajiwa uanafahamu kitu katerero!!!????
     
  5. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu inaitwa "Maji" au "maji ya ziwa victoria" lazima ujifunze.ukiisha ijua, kwenye godoro lako utakuwa unatandika kwanza plastick ndio yanafuata mashuka.Kifupi wanaiita "katerero"
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ingia hapa-https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/17257-wahaya-tunachunguzwa-sana-katika-mapenzi-why.html?highlight=
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    haya nawaje watupe maujuzi nasie wa pwani tujifunze..tusende usokotera unyago ....
     
  8. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,110
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,550
    Likes Received: 1,786
    Trophy Points: 280
    Katelelo.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tegemea kuolewa na kaka na wadogo zake pindi mmeo hayupo..... Hakuna kujisikia mpweke utapewa full MATOKE.......
     
  11. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,168
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ngoma ilianzia huko!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,058
    Likes Received: 8,520
    Trophy Points: 280
    ndio hiki ambacho umemsaidia?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    tena huyo Kaizer ndo mzuri....anajua sana mila za kwao......tih tih tih.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Karibu sana viane,
    Huku tarajia kupata upendo toka kwa mawifi na wakwe. Mengine tutakupa makungwi wakujuze na kukufunda!
    Hakuna miiba...Karibu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Usisahau kusimama hapa....kuna SHAMBA DARASA la ndoa...ulizia OMULANGIRA KASHASHA ambaye ndiye ofisa inchaji wa mafunzo


    [​IMG]
     
  16. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Utajua miti shamba ya kila aina duniani ,utapatiwa na shuntama na tanakabawee
     
  17. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    na kwenye mikusanyiko usifikiri wataongea kiswahili kwa sababu wewe hukijui kihaya.tegemea kuwa nyamahanga
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Nilijua unatafuta comments za kihuni na utazipata, after all I don't think you are a wife/bride to be.
     
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,876
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    This is a point

    Welcome Nyamahanga

     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    duh.....aisee...
     
Loading...