Wadada mnapofulia huwa mnatumia mbinu Gani?

Wadada mnapofulia huwa mnatumia mbinu Gani?

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,662
Reaction score
7,833
Wewe mdada mrembo ulikuwa na Ishu zako za maana tu,au ulikuwa na ajira yako ya maana tu Ingawa siku hizi mara chache sana kukuta mdada amefulia sijui kwa sababu ile elimu ya Ujasiriamali imeeleweka sana kwenu! Sasa je ikitokea mambo yameenda kombo, Wenzetu huwa mnatumia mbinu gani kurudi kwenye Mstari.
 
Ule uwezo wa kulea watoto, kupika, kusafisha nyumba kwa wakati mmoja ndiyo tunautumia hapa unakuwa na tender ya chapati hotelini tender ya kushona uniform za St Mary's na kuna kodi ya mabanda ya biashara inaingia kila baada ya miezi sita
 
Thanks Smart911 wangu ananisoma vizuri ananielewa mnooooooooo hata sinyanyui mdogo anajua anachokifanya as a responsible man of mine.. [emoji131][emoji131][emoji171]
 
[emoji124][emoji124][emoji124][emoji124][emoji124][emoji124][emoji124][emoji124]Wana mbinu zao hawa watu
 
Back
Top Bottom