Wadada Hala hala na Savanna!!

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,040
2,000
Vipi umemtoa bi dada unaona anazigida tu na wewe balance yako inaanza yumba ukaamua kumtisha ili aache aagize maji? Sasa kama unawakataza savana basi wape kinywaji mbadala kisicho na sukari nyingi.
Hahaha

Sent from my Iphone using Tapatalk
 

Glenn

JF-Expert Member
May 22, 2018
10,363
2,000
jf ukileta uzi kiboya unakugeuka
Aiseeee una shida hapo ulipo. Kimbia
Oohooo!balaa tayari!kwani kamekunywa ngapi mkuu?na wewe ulibeba shi ngapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kimbia bili mkuu
Vipi umemtoa bi dada unaona anazigida tu na wewe balance yako inaanza yumba ukaamua kumtisha ili aache aagize maji? Sasa kama unawakataza savana basi wape kinywaji mbadala kisicho na sukari nyingi.
Bill imekuja shin'ngapi kwani???

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom