Ndo pale unafika miaka 36 huna mahusiano yanayoeleweka, mbona utamtafta hata mzabzab akuoe na utamkosa 😁 binti kiziwiEgo na pride ukizitumia vizuri utaepuka mengi
dah!Kuna demu hapa mtaani black ana sura ya kawaida sana ila ukimtongoza anaweza kukupiga hata kofi anakwambi:hataki mambo ya kise#ng huyu dem sasa ana miaka 17 wahuni wote mtaani wamegonga mwamba tusema hawana mpango nae hata kidogo YANI BADO NI BIKRA tunamwita jike dume japo ana msambwanda ila sura ya babu yake
wadada acheni malingo yasiokua na tija sura huna unalinga
Miaka 17 ni mtoto na sio demu.Kuna demu hapa mtaani black ana sura ya kawaida sana ila ukimtongoza anaweza kukupiga hata kofi anakwambi:hataki mambo ya kise#ng huyu dem sasa ana miaka 17 wahuni wote mtaani wamegonga mwamba tusema hawana mpango nae hata kidogo YANI BADO NI BIKRA tunamwita jike dume japo ana msambwanda ila sura ya babu yake
wadada acheni malingo yasiokua na tija sura huna unalinga
Na sio kumdhihaki tu, yaani anadhihakiwa huku bado anasakwa.Na kwanini mkikataliwa mnaanza kumziaki,mara ana sura ya baba,mara demu wa kawaida nk,kwanini mkikataliwa mnatoa povu?
Kweli legend.Mtoto wa kisingidani umeongea ukweli, mwanamke awe na class ndio thamani yake inaongezeka. Ukikubali kila mtu unakuwa shamba la bibi..
Wanaume KAZI mnayo,k.Na sio kumdhihaki tu, yaani anadhihakiwa huku bado anasakwa.
Ukimpata unaanza kumsifia.
Sometimes ni pride, kua kwann ananikataa, ana nini cha ajabu. Na ile curiosity tu kujua yukoje.
Jamaa anatumia kichwa kama mfuniko wa shingo 😂Kwa hiyo ulitaka na wewe ugonge ili uone binti hana maringo? Naionea huruma shingo yako iliyobeba bichwa lisilokua na akili🚮
Serious Kweli na ww unaamini huu upuuzi? JF imejaza wajinga sana aiseeWahuni wa hapa mtaani watamla soon mana kuna uchawi wa NDELE hatalri
Kwamba kazi ya bichwa lake ni kuzuia tu damu isimwagike😅😅😅Jamaa anatumia kichwa kama mfuniko wa shingo 😂
Hayo ni matokeo mojawapo lakini sio matokeo “yote”Ndo pale unafika miaka 36 huna mahusiano yanayoeleweka, mbona utamtafta hata mzabzab akuoe na utamkosa 😁 binti kiziwi
Kazi kwelikweli sio poa, na huyo anaekusumbua pm, WhatsApp au simu kibao usidhani ndio kafa kaoza ni ile ile curiosity tu.Wanaume KAZI mnayo,k.
Aaah,mie naijua hiyo😂,Kazi kwelikweli sio poa, na huyo anaekusumbua pm, WhatsApp au simu kibao usidhani ndio kafa kaoza ni ile ile curiosity tu.
Kwani shule bado tuu hamjarudi?Kuna demu hapa mtaani black ana sura ya kawaida sana ila ukimtongoza anaweza kukupiga hata kofi anakwambia hataki mambo ya kijinga huyu dem sasa ana miaka 17 wahuni wote mtaani wamegonga mwamba tusema hawana mpango nae hata kidogo YANI BADO NI BIKRA tunamwita jike dume japo ana msambwanda ila sura ya babu yake
wadada acheni malingo yasiokua na tija sura huna unalinga
Mkuu,Kuna demu hapa mtaani black ana sura ya kawaida sana ila ukimtongoza anaweza kukupiga hata kofi anakwambia hataki mambo ya kijinga huyu dem sasa ana miaka 17 wahuni wote mtaani wamegonga mwamba tusema hawana mpango nae hata kidogo YANI BADO NI BIKRA tunamwita jike dume japo ana msambwanda ila sura ya babu yake
wadada acheni malingo yasiokua na tija sura huna unalinga
HUKU KWETU 17 NI MBOGA17??
Mwache akue
HUKU KWETU 17 NI MBOGA17??
Mwache akue