Song of Solomon
JF-Expert Member
- Aug 5, 2021
- 2,750
- 5,641
Huwa nacheka sana sana ninapoona mashetani kama waisilamu wanajitapa mbele ya watu kuhusu Imani yao ya ki Lucifer hiiAliyekuambia shia waislam ni nan? Mm nazungumzia waislam. Mashia ni makafiri kama nyie tu. Hata mimi siwezi kuswal nyuma ya maisha maana si waislamu
Duhh!hivi inakauje lakini?nnae rafiki yangu wamehama wanaishi mbaali sana lakini mchungaji hataki wahame kanisa anaishi mbaali sana almost 45k salary yake fungu la 10 anatoa km lilivyo acha sadaka nyingine!Tena wakiona umekuja na usafiri wako ndio shida... Maana watakuganda na kwako waje .. ..
Kuna dada namfahamu ...yalimkuta na matokeo amefilisika na ndoa kuvunjika .. utadhani kuna kitu walimpa akawa Kama hajielewi ... Pesa zote anapeleka kanisani!
Mchungaji anashinda nyumbani kwake na mume anaishi mbali kikazi!
Kafikia kuuza mpaka Mali za familia!
😅😅😅😅😅😅 lazma nifungue church niwachape kimasiharaDaa wewe kwani hukutaka kuwa na bamkubwa mchungaji?
Kama ni member wa evangelical church utalika tu hamna namna ingineKuna kisa nilisikia redioni mchungaji amezalisha wanawake kibao. Na wengi ni wake za watu. Kumbe behind the scene ni mshirikina akitumia nguvu yake ya uchawi mume anamsindikiza mkewe kwa baba mchungaji. Pepo kama hilo linikome [emoji23][emoji23][emoji23]
Uniite nije kuwa mhasibu wako nitakuwa mwaminifu kwenye fyeza[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] lazma nifungue church niwachape kimasihara
Sio lazima uwe member. Wengine wanaweza mtumia mtu wako wa karibu aku manipulateKama ni member wa evangelical church utalika tu hamna namna ingine
AcapellaTena bila mpira
Hapana sio kweli huwa ni tabia za wake zenu kuwa chipKama ni member wa evangelical church utalika tu hamna namna ingine
Hahahahah uje na uzoefu wa kutosha usije kujifunzia wizi madhabahuni
Heheheheh kwahio we huliki?
Haaa haaa nakuja na uzoefu ila hayo mengine ya masihara uwafanyie wengine huko huko mie kwenye uhazini tu ndiyo unanitosha labda nakuimba.[emoji23]Hahahahah uje na uzoefu wa kutosha usije kujifunzia wizi madhabahuni
Ajipange kuniingia kwanza anaanzaje[emoji3]Heheheheh kwahio we huliki?
Hahaaa!jamaa una ujinga mwingii!!eti anamgonga kabisaa...kaàhhhNakumbuka maza angu mkubwa alipewa uzee wa kanisa. Watakuwa walikuwa wanamvuna haswa na ukaribu aliokuwa nao na yule mchungaji sina shaka alikuwaga anamgonga kabisa.
Maana mchungaji alikuwa kitu special sana yani. Nshapeleka sana bahasha kwake.
[emoji1787]Hahahaha
Kuna mchungaji mmja yuko moro mjanja janja fulani anawapiga sana waumini wake hela za sadaka...na mauwongo mengi
Mm mwenyewe kitambo sana alishanipigaga hela fulani
Nlisikiaga ana kanisa moro,kawa mch dah nkastukaa
Kuna siku akajileta mwenyewe tukqzungumza,nkajifanya ya zamani nmesahau
Kwenye mazungumzo yake yesu,bwana,amina nyingi sana kumbe mm hapo namliaa timing
Maanq hapo najua wajanja wote tumekutana
Nkasema hyu ananilia timing tena nn
Basi kwenye maongezi akasema anataka gari
Kimoyomoyo nkasema ehe anajaaa hyu
Nkqmwambia gari lipo dar we tanguliza hela nkakulipie down-payment chap
Hapo mapicha asharushiwa ashaongea na mpaka mmiliki wa gari boshen
Akatoa 1m ....hiyo ndy ikawa imetokaaaa
Nkamuashaaa na mm
Wacha alalamike [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nkamwambia unakmbka lakn kuna wkt ulinipiga hela yangu na ushahidi nnao ukahaidi kulipa hukulipa,basi mm nmejilipa
Dah alinungunika sanaaa
Ngoma ikaishia draw hiyooo
Ova
Labda nitake mwenyewe, wakati mwingine huwa niwapendwa wenyewe kutaka kuliwaHeheheheh kwahio we huliki?
Rafiki yangu pia alidhulumiwa kiwanja na mchungaji wake!akauza hajampa pesa mpk kesho kuna watu wachungaji wanaafiki sanaHahahaha
Kuna mchungaji mmja yuko moro mjanja janja fulani anawapiga sana waumini wake hela za sadaka...na mauwongo mengi
Mm mwenyewe kitambo sana alishanipigaga hela fulani
Nlisikiaga ana kanisa moro,kawa mch dah nkastukaa
Kuna siku akajileta mwenyewe tukqzungumza,nkajifanya ya zamani nmesahau
Kwenye mazungumzo yake yesu,bwana,amina nyingi sana kumbe mm hapo namliaa timing
Maanq hapo najua wajanja wote tumekutana
Nkasema hyu ananilia timing tena nn
Basi kwenye maongezi akasema anataka gari
Kimoyomoyo nkasema ehe anajaaa hyu
Nkqmwambia gari lipo dar we tanguliza hela nkakulipie down-payment chap
Hapo mapicha asharushiwa ashaongea na mpaka mmiliki wa gari boshen
Akatoa 1m ....hiyo ndy ikawa imetokaaaa
Nkamuashaaa na mm
Wacha alalamike [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nkamwambia unakmbka lakn kuna wkt ulinipiga hela yangu na ushahidi nnao ukahaidi kulipa hukulipa,basi mm nmejilipa
Dah alinungunika sanaaa
Ngoma ikaishia draw hiyooo
Ova
Ukristo sio dini, iweje utoke hapa ukasali sehemu tofauti ukaulizwe?
Dini ya kweli hii uislam unatoka hapa tz unaensa nchi yoyote unaingia msikiti wowote unapiga zako ibada unaondoka, hakuna mtu ataanza kukuhoji wewe dhehebu gani unasali wapi.
Mada hii hapa tutakua tumeingilia Uhuru wa watu wengine ila mashia wao kwenye adhana kuna maneno wameongeza kidogo na wametoa mengine...Kuna mtu aliniambiaga hadi adhana yao ni tofauti... huwa natamani kujua what they really think.
Kajiajiriii..[emoji1][emoji1][emoji1]Asee unafungua nyuzi nyingi sana na kureply kila comment ......shughuli zako unafanya saa ngapi?