Wachina wakikutana nchi za kigeni hawapendani

Wachina wakikutana nchi za kigeni hawapendani

Moto wa volcano

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Posts
2,589
Reaction score
6,463
Sijajua ni kwanini wa China wakikutana nchi za nje haswa kikazi hawapendani na hawana ukaribu tofauti sana na watu wa jamii zengine kuna mtu aliwahi kuniambia kwamba hawataki kuwa karibu sababu wanaogopa kuigana biashara / mbinu za kutengeneza pesa
 
Hata China kuna uchagga na uhaya, umbulu-kenge na unyiramba, usukuma na unyassa ila hakuna uccm na uchadema wala uyanga na usimba; uchawa na mama la machawa.

Wao wanasema kazikazi, janja kama alibaba hakuna kulala yote samesame m'ama.
 
Hata China kuna uchagga na uhaya, umbulu-kenge na unyiramba, usukuma na unyassa ila hakuna uccm na uchadema wala uyanga na usimba; uchawa na mama la machawa.

Wao wanasema kazikazi, janja kama alibaba hakuna kulala yote samesame m'ama.
 
Mbona ninapo ishi ni majiran zangu wamechukua eneo kubwaaa wamejazana kama kumbi kumbi unawaona tu ghorofan wakivuta fegi

Sasa huo ushirikiano unaosema ni upi maana naona ni watu wakukaa Kwa pamoja sio wakutengana tengana
 
Mbona ninapo ishi ni majiran zangu wamechukua eneo kubwaaa wamejazana kama kumbi kumbi unawaona tu ghorofan wakivuta fegi

Sasa huo ushirikiano unaosema ni upi maana naona ni watu wakukaa Kwa pamoja sio wakutengana tengan
Nadhani hao uliowaona wewe wanafanya kazi kampuni moja, nilivyoelewa mimi ni kwamba kwa wale ambao ni wachina ila kila moja kaja kwa hamsini zake, na wakikutana huku kwetu hakuna kujuana kwa kuwa kila moja kaja kwa shughuli yake. Tofauti na sisi watanzania tukikutana nchi za wenzetu ndio ndugu yako huyo.
 
Nadhani hao uliowaona wewe wanafanya kazi kampuni moja, nilivyoelewa mimi ni kwamba kwa wale ambao ni wachina ila kila moja kaja kwa hamsini zake, na wakikutana huku kwetu hakuna kujuana kwa kuwa kila moja kaja kwa shughuli yake. Tofauti na sisi watanzania tukikutana nchi za wenzetu ndio ndugu yako huyo.
Kueleza sna siwez ila kifupi Kuna waliochukua Hilo eneo Kwa ajili ya biashara ni sehem ya starehe na pia inanyumba za kulala wagen yaan Kila siku wagen wanaoingia ni wachina na wengine ni wale wanaochukua hela kwenye mashine zao za kamar Hawajatoka sehem mmoja hawa
 
Nataman nikupigie picha maana get lao na letu Lina fatana hata walinzi wao hawaruhusiwi kua nje zile nyumba za kulala wageni ni vigorofa flan ivi tunawaona ni kama vile zile nyumba za kulala wagen wachina wenzao ndo wanakuja hapo
Nimekuelewa vizuri ila wewe hujanielewa vizuri
 
Back
Top Bottom