kilimasera
JF-Expert Member
- Dec 2, 2009
- 3,068
- 277
RAIA wa China, wamekufa maji baada ya kuzama wakati walipokuwa wakiogelea katika ufukwe wa Hoteli ya Kunduchi jijini Dar es Salaam.
Kamanda wa Polisi Kinondoni, Charles Kenyela amesema kuwa tukio hilo lilitokea jana mchana baada ya raia hao kukutwa ufukweni wakiwa wamefariki baada ya kuzidiwa na maji ya kina kirefu
Raia hao ni Wang Shi (23) na Liu Cheng ambaye umri wake haukuweza kufahamika mara moja na wenzao wengine walioweza kuokolewa walitambulika kwa majina ya.Wang Chun (37), Yan Hu (29) na Wu Ling (24).
Kamanda wa Polisi Kinondoni, Charles Kenyela amesema kuwa tukio hilo lilitokea jana mchana baada ya raia hao kukutwa ufukweni wakiwa wamefariki baada ya kuzidiwa na maji ya kina kirefu
Raia hao ni Wang Shi (23) na Liu Cheng ambaye umri wake haukuweza kufahamika mara moja na wenzao wengine walioweza kuokolewa walitambulika kwa majina ya.Wang Chun (37), Yan Hu (29) na Wu Ling (24).