Wachawi wamefanikiwa kuniogopesha kulala ghetto

Wachawi wamefanikiwa kuniogopesha kulala ghetto

Paul dybala

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2023
Posts
553
Reaction score
2,266
Aisee wakuu,...ndugu yenu saivi yapata siku ya nne silali kwa amani kabisa.

Siku ya jana nikiwa tayari nimesinzia nilishtushwa na kitu ambacho kilikuwa kinanitambaa mkononi kinaanzia kwenye vidole hadi begani.,bhasi nikashtuka nikarusha shuku,nikajipangusa kwa kiwewe huku naweweseka,,nikawaza hichi kinini au naota?

Mda wote huo ni kiza,..nikapata wazo labda nimende au panya nikakimbilia simu huku napapasa bila mafanikio ya kuishika simu,,nikaona tena kitu kama sponchi kinanigusa,,,aisee nilichomoka mbio nikavuta mlango huku nikiwa na boksa hadi sebuleni usiku wa manane nikipiga mayowe,,.

Mimi nimepanga kwenye nyumba ambayo naishi na familia ya mwenye nyumba,kwa hio nipo kwenye chumba Cha ndani humohumo

Wakatoka masister wa mle ndani,, sister mkubwa akawasha taa na kunihoji kunanini? aisee,,nikawaambia Kuna kitu kinanitambaa...Daah yaani taharuki wazee, familia nzima ikaamka ikabidi wote wanisindikize kukagua chumba ...sijapata usingizi kabisa..
Saivi natafuta dalali aisee
 
Mkuu pole sanaa kama umejirizisha hapana usalama WATU hawajakupoke VIZURI cheki ustaarabu mwingine sepa mbali kabisa na hayo MAeneO


Kwishaaaaaaa


Bro Alex on da beats yoow
 
Aisee wakuu,...ndugu yenu saivi yapata siku ya nne silali kwa amani kabisa.

Siku ya jana nikiwa tayari nimesinzia nilishtushwa na kitu ambacho kilikuwa kinanitambaa mkononi kinaanzia kwenye vidole hadi begani.,bhasi nikashtuka nikarusha shuku,nikajipangusa kwa kiwewe huku naweweseka,,nikawaza hichi kinini au naota?

Mda wote huo ni kiza,..nikapata wazo labda nimende au panya nikakimbilia simu huku napapasa bila mafanikio ya kuishika simu,,nikaona tena kitu kama sponchi kinanigusa,,,aisee nilichomoka mbio nikavuta mlango huku nikiwa na boksa hadi sebuleni usiku wa manane nikipiga mayowe,,.

Mimi nimepanga kwenye nyumba ambayo naishi na familia ya mwenye nyumba,kwa hio nipo kwenye chumba Cha ndani humohumo

Wakatoka masister wa mle ndani,, sister mkubwa akawasha taa na kunihoji kunanini? aisee,,nikawaambia Kuna kitu kinanitambaa...Daah yaani taharuki wazee, familia nzima ikaamka ikabidi wote wanisindikize kukagua chumba ...sijapata usingizi kabisa..
Saivi natafuta dalali aisee
Hapo Mkuu, dawa ni kutumia SK mambo yanakaa sawa..
Nakuhakikishia utakuwa unalala kwa amani sana...
Tumia wakati unaenda kulala tu.
 
FB_IMG_1753118731160.jpg
Ina sikitisha sana
 
Aisee wakuu,...ndugu yenu saivi yapata siku ya nne silali kwa amani kabisa.

Siku ya jana nikiwa tayari nimesinzia nilishtushwa na kitu ambacho kilikuwa kinanitambaa mkononi kinaanzia kwenye vidole hadi begani.,bhasi nikashtuka nikarusha shuku,nikajipangusa kwa kiwewe huku naweweseka,,nikawaza hichi kinini au naota?

Mda wote huo ni kiza,..nikapata wazo labda nimende au panya nikakimbilia simu huku napapasa bila mafanikio ya kuishika simu,,nikaona tena kitu kama sponchi kinanigusa,,,aisee nilichomoka mbio nikavuta mlango huku nikiwa na boksa hadi sebuleni usiku wa manane nikipiga mayowe,,.

Mimi nimepanga kwenye nyumba ambayo naishi na familia ya mwenye nyumba,kwa hio nipo kwenye chumba Cha ndani humohumo

Wakatoka masister wa mle ndani,, sister mkubwa akawasha taa na kunihoji kunanini? aisee,,nikawaambia Kuna kitu kinanitambaa...Daah yaani taharuki wazee, familia nzima ikaamka ikabidi wote wanisindikize kukagua chumba ...sijapata usingizi kabisa..
Saivi natafuta dalali aise
Pole sana bahati mbaya mada kama hizi wachawi halisi hawachangii wala kushauri...lakin pole sana jitahidi uhame japo upate utulivu
 
Back
Top Bottom