Wachaga wote (our special thread) tujumuike hapa msimu huu jamani!

Wachaga wote (our special thread) tujumuike hapa msimu huu jamani!

Status
Not open for further replies.
Kama wewe sio muuaji weka jina lako halisi.... Ukute umbo lenyewe kama sanamu la farao...

Nchi sio ya ukabila kenge Wa kijivu wewe ...

Muuaji utakuwa wewe hayawani. Niko vizuri nimekamilika kila idara yani ni full package kiruuuuuu uniwache
 
Shimboni wose,mbon tan wandu wa iruwa?.karibun wose.tujumuike hapa tujadil maendeleo yetu na mila ze2 aika mbe aika ma

Hii kitu hatari sana. Nadhani hujui unachoandaa hapa. Kabila halina maana katika nchi ya watu wazima, kazi yake ni kutambika tu. Acha hii kitu ni mbaya na haifai.
 
Lanyi okooo ee kandi chikesoka kanyi,lukeshinja hoo shimburu shiwi xmasi ki,mba njikenda ikapa rang arawa ko..mae naleamba nakundi njiikape rang se kanjiwesa chiwike hoo na gipusamu arawa...ngamashika kinyange njikeonduo hoo shilo shiwi sha nguwe lany karibun wose..proud 2be chaga.
 
Hili ndo kabila la wanawake wanaoua waume zao wakishapata hela ..watu wabaya saana hawa roho mbaya kweli na saivi uko moshi ni kipindi cha matambiko na kunywa visusio(damu)
 
Kama thread haikuhusu log out hii ni special kwa wandu wa iruwa (wachaga wose)

Duh!Kichagga yaani maneno kadhaa yanafanana kwa sanaa na lugha ya kikuyu.Kwa lugha ya kikuyu itakuwa..eno ni special kwa andu aa nyuba(agikuyu oothe)Iruwa kwa wakikuyu ni pale vijana wanapoonana na kisu kando ya mto na kuwa wanaume,yaani wanapotairiwa.
 
Kosa lako kuubwa ni kuandika kiswahili jambo la kibinafsi, Badili heading andika kilugha
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom