Wachaga wakeketaji mahiri! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaga wakeketaji mahiri!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul Kijoka, Apr 11, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeshangazwa na taarifa kuwa takribani wanawake wote wa kichaga wamekeketwa. Taarifa hizi nimezipata kutoka kwa watu wanne ambao ni wachaga na wanawake. Wao pia wamekiri kuwa wamekeketwa ila tangu wakiwa wadogo.

    Je, ni kweli kuwa ukeketaji uanendelea kimya kimya katika makabila mengi TZ? Je hii ndo sababu ya hawa jamaa kudaiwa kutojua mambo?

    Tujadili.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Una kichaa? Au unaripoti toka kuzimu? Hao wanawake ni wa hapa duniani au ni wa huko ulipo kuzimu?
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    wachaga,wanyaturu wengi wao haragwe limekatwa
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeshamkwaa mmoja. na pia nimeshasikia kuwa ni wakeketwaji ila sijui ni wa-Cg wa sehemu gani
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Chaga kabila celebrity bongo,ukitaka thread yako ichangiwe sema,kashfu ,tukana ,zomea wachaga na walivyo wengi humu kazi kweli kweli!
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe wameshakukeketa?

    Mpaka wa leo nimeshalamba wachaga si chini ya 9 na sijakutana hata na mmoja aliyekeketwa. Mimi wasiwasi wangu ni jinsia yako. Iweje ukayajadili haya na wamama wa4 wa kichaga na kuuita huo ni uchunguzi.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Duh . . . . . . .
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jina kama mawazo yako....
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe ndo utakua umekeketwa KOTEKOTE...mm nina mke mchaga ki-bean kipo...of all tribes...ukaangukia uchagani?...umekwisha...subiri mvua iishe!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,869
    Trophy Points: 280
    Here we go again!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Mama yako labda ndio amekeketwa.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,655
    Trophy Points: 280
    ata mimi nimembonyeza housegirl hapa nyumba ni mchaga na memory card imechomolewa haipo.
     
  13. b

    bebiwilli Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh memory card/harage!
     
  14. juma sal

    juma sal Senior Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mm sijui muulize smile
     
  15. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,929
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Thats true wachaga wengi wamekeketwa ila ni wasiri sana, nakumbuka betty Mkwasa alishawahi fanya utafiti mwanzoni mwa 2 mwaka 2000, na aliwahoji wanaweke wengi wa uchagani walikiri hilo
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Ukisika Paaa gizani tambua.......Mtambuzi kapita lol!
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Haya mawe ngoja nifiche uso wangu maana yanavyovurumishwa hakuna wakupona!!wasije kunishukia nasubiri kuchukua majeruhi!!
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Smile and be happy, kama haikuhusu huna haja ya kuwa na jazba Smile. Wewe lete hoja tu, kukataa au kukubali.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Khaaaaaaaa! hii ya kuita memory card naona imevuka mipaka sasa!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu nasubiria post yake then nahama hapa maana ishakuwa vita!
     
Loading...