Wabunge wanaoongoza kutoongea bungeni! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wanaoongoza kutoongea bungeni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lamchaz, Apr 10, 2011.

  1. l

    lamchaz Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunajua tz ina majumbo mengi hivo wabunge wengi,inakuwaje zitto,halima,lisu nawengine wanaongea angalau mara 3/wiki,,ilihali wabunge wengine hasa ccm hawaongei kabisa wanasubiri kusaini posho,,mfano pale kagera karagwe,na kyerwa hawaongei na hawaonekani bungeni....
     
  2. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkono, rostam aziz............endelea
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Lowassa
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,148
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    aziz abood... Morogoro
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,246
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    umemsahaau yule wa RORYA...nikumbushe jina eti!:disapointed:
     
  6. JAMHURI

    JAMHURI JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ukishangaa ya musa utaona ya firauni sio huko tu nendeni kiteto,kuna malalamiko kibao mbunge wao toka achaguliwe alipata fursa ya kuteuliwa kuwa Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi toka ameondoka kwenye kikao cha kwanza baada ya uteuzi hajarejea na kuongea na wananchi sijui anaakili gani..na hata hao wananchi sijui nao wanamawazo gani dhidi yake way...
     
  7. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    chenge, karamagi, idd azan wa kinondon, mtemvu wa tmk, zungu wa ilala, ......endelea
     
  8. peck

    peck JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mohamed Dewji wa Singida mjini hajawahi kuzungumza tangu kachaguliwa kuwa mbunge,
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    wanapeleka michango yao kwa maandishi!!!
     
  10. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,053
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    wa muleba kask,Bk.....tuwaanike jamani
     
  11. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu mbona Karamagi c mbunge..ataongea nn sasa?
     
  12. m

    maswitule JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Na wanaongoza kuongea ni wepi?
    1. Hamadi wa CUF
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Blandesi wa Karagwe.......
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,785
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    Wengi wasioongea ni wafanyabiara wapo bungeni kwa maslahi binafsi si ya wapiga kura wao!
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,848
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kama hawana la maana la kuongea ni vyema wakaendelea kuwa kimya,manake kuna wengine wakiongea unatamani kubamiza li-tivii full pumba na mipasho...
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,707
    Trophy Points: 280
    Tafuta kwenye search hii ilishaletwa hapa kuanzia mwanzo hadi bubu wa mwisho!
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pedeshee Mteketa wa Kilombero.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Na yule wa ukonga...
     
  19. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wengine wasiongea bungeni ni


    1. Paulina Gekul - Viti maalum CHADEMA
    2. Mbunge wa Babati vijijini
    3. Kisyeri Chambiri
    4. Edward Lowasa
     
  20. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,246
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    lakini hata hivo wote wakitaka kuongea itawezekana kweli? wacha waongee wale wataalam wa kuchonga! wengine hawaongei lakini wanafanya vitu vikubwa vya maendeleo majimboni mwao, mfano the "HAND" kule vijiji vya musoma!:A S 2152:
     
Loading...