Ndalama
JF-Expert Member
- Nov 22, 2011
- 8,787
- 6,543
Tehetehetehetehe. Upinzani wamekuwa kama mataahira vile. Wamesahau jana wamesema nini
Toka lini Tupatupa-Kilaza ulevini akawa Upinzani?
Tehetehetehetehe. Upinzani wamekuwa kama mataahira vile. Wamesahau jana wamesema nini
Na siku watakayorudi wajiandae kupigwa madongo kutoka kwangu!!Tehetehetehetehe. Upinzani wamekuwa kama mataahira vile. Wamesahau jana wamesema nini
Jingalao kweli wewe ni kitukoNa siku watakayorudi wajiandae kupigwa madongo kutoka kwangu!!
#hapakazitu
Wale waliokuwa wanalilia kutokatwa kodi kwenye kiinua mgongo unawaweka kundi gani?Tehetehetehetehe. Upinzani wamekuwa kama mataahira vile. Wamesahau jana wamesema nini
Bei ya sukari hivi leo imefikia sh ngapi kwa kilo?Naona mnatafuta sababu ya kulamba matapishi yenu kama mlivyofanya kwa lowasa
Waende wakaboreshe mkuu
Mzee Tupatupa
Endelea na kupokea hiyo buku 7 zako hapo lumumbaZama hizi hakuna chai Ikulu, chezea Posho mtarudi tu!
Kumbe ni mdada,asante mzee tupatupa wa ulevini sasa kilaza!!!!ha ha ha haBinti,mind your language.
Mzee Tupatupa
Mkuu,wanaCCM wote nawajua kwa majina,sura na jinsia zao. ID nyingi wanazotumia nimetengeneza mimi.Kumbe ni mdada,asante mzee tupatupa wa ulevini sasa kilaza!!!!ha ha ha ha
pole kwa kupoteza KURA YAKO! genge hili halipo kwa maslahi mapana ya watanzania wote.... tafakari na chukua hatua...TOROKA UJE bado haujachelewaMimi kama mwananchi wa kipato cha chini nikiwakilisha wananchi wa kipato cha chini kwa kifupi maskini ambao ndio tuliowachagua Tuwaomba Mkae mtafakari kisha mrudi Bungeni Kututetea Hasa Katika bajeti hii iliyosomwa .
Tunawaomba Muondoe tofauti zenu na NS Dr Tulia Mfanye Kazi .
Hivo CCM ndio wenye maslahi ya wanyonge?.pole kwa kupoteza KURA YAKO! genge hili halipo kwa maslahi mapana ya watanzania wote.... tafakari na chukua hatua...TOROKA UJE bado haujachelewa
CCM kutetea maslahi ya wanyonge ni kama fisi kutetea maslahi ya mbuzi, believe this and you will believe anything!Hivo CCM ndio wenye maslahi ya wanyonge?.
genge lipi kijana?. embu jaribu kujikomboa kutoka kwenye utumwa wa akilipole kwa kupoteza KURA YAKO! genge hili halipo kwa maslahi mapana ya watanzania wote.... tafakari na chukua hatua...TOROKA UJE bado haujachelewa
KAKA watumwa wa akili si wanajulikana! tukianza kuwachambua na kuwaainisha kwa ushaidi lukuki...matusi huanza kumiminika ...na katika topic zote mod wameeonekana kuugemea upande fulani...so kwa sasa kila mnapoanza kutoa kauli tata tumejifunza kuwapuuza au kuweka wazi ili mod waone aibumatusi yako wapi bhana mzee. nimejaribu kukuuliza tu
mkuu mod wanafanya kazi yao bila upendeleo. huwa naona wanaachia mijadala na hoja za wajumbe kwa uhuru kabisaKAKA watumwa wa akili si wanajulikana! tukianza kuwachambua na kuwaainisha kwa ushaidi lukuki...matusi huanza kumiminika ...na katika topic zote mod wameeonekana kuugemea upande fulani...so kwa sasa kila mnapoanza kutoa kauli tata tumejifunza kuwapuuza au kuweka wazi ili mod waone aibu
Bunge live nayo ni hoja ya kupotezea muda watu?Hawana hoja?kivipi?