Wabunge na Waziri wanamnadi Mtulia


K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,313
Likes
1,583
Points
280
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,313 1,583 280
Utawasikia wapi kama media zimedhibitiwa kureport habari za cchadema. Ukitaka kuwasikia nenda kwenye kampeni
Kwa mazingira yalivyo,hilo jimbo CCM wanaweza kulibeba.Mm si mpenzi sana wa siasa.Tunaomba amani
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,980
Likes
3,212
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,980 3,212 280
Muiteni da'Mange aje kumnadi Mwalimu.
Mange anawapiga huko aliko na hakuna wa kuweza kujibu hata hoja yake moja! Mwalimu anakubalika bila nguvu kubwa na kama huamini tucheze kamari mimi na wewe yaani uweke jiwe miye naweka m1 tshs kama Salim hajamlamba mtulia tena kwa tofauti kubwa ya kura! Hata mkiiba bado ccm haitoboi kinondoni na siha!
 
Mafwi Munda

Mafwi Munda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
1,756
Likes
1,539
Points
280
Mafwi Munda

Mafwi Munda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
1,756 1,539 280
Hahaha yani ccm polisi wasiposhiriki wanatia huruma sana, nasikia mawaziri wameambiwa mtulia asiposhinda wanavunja baraza la mawaziri, sasa huko tandale wana haha hawaeleweki.
Yani eti wanajidai hawaelewi kwanini wananchi haeaipendi ccm,
 
josephat manyenye

josephat manyenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2017
Messages
541
Likes
678
Points
180
josephat manyenye

josephat manyenye

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2017
541 678 180
Ndio nashangaa ssa hilo jimbo la kinondoni miaka zaidi ya 50 lilikuwa chini ya CCM hawakutekeleza hayo eti leo ndio wanaahidi watayafanya ndani ya miaka 2?? Cjui watatumia miujiza gani !!!
Hawa watu wanafiki sana hata shetani anawashangaa
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,313
Likes
1,583
Points
280
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,313 1,583 280
Nafikili hata akishandinda Mtulia ...itakuwa ndo mwisho wabunge kujiuzuru...maana Mtulia sasa hivi anapumulia machine ICU alidhani atapata ubunge kirahis ...kumbe kazi sio rahisi.
Anapumulia mashine kivipi?Waandika vitabu wanasema atashinda kwa kishindo.Ila nakubaliana na wewe-Very awkard gambling by Mhe.Mtulia
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,202
Likes
3,882
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,202 3,882 280
Wabunge na mawaziri kutoka CCM wamejitokeza katika mkutano wa hadhara wa kampeni kumnadi mgombea ubunge wa Kinondoni, Maulid Mtulia.
Waliohudhuria mkutano huo uliofanyika leo Februari 11,2018 katika mtaa wa Idrisa, Magomeni ni Naibu Spika wa Bunge, Dk Tulia Ackson; Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Joyce Ndalichako; na Naibu Waziri wa Afya, Dk Faustine Ndugulile.


Wabunge waliohudhuria ni Hussein Bashe wa Nzega Mjini, Azzan Zungu (Ilala), Livingstone Lusinde 'Kibajaji’ (Mtera), Halima Bulembo (Viti Maalumu) na Oliver Semuguruka (Viti Maalumu).
Wengine ni Sixtus Mapumba (Mbinga Mjini), Steven Ngonyani 'Profesa Majimarefu' (Korogwe), Joseph Musukuma (Geita Vijijini) na Rita Kabati (Viti Maalumu).


Kabla ya viongozi hao kupanda jukwaani, burudani ilitolewa na vikundi vya ushereheshaji huku waliohudhuria mkutano huo wakisimama kucheza na kuwatuza waliokuwa wakiburudisha.


Halima amesema mwanzoni Mtulia alikuwa mbunge wa upinzani na katika baraza la madiwani hakuweza kushauriana na meya lakini sasa yuko CCM hivyo kuwaomba wananchi wamchague.
Mapunda amesema wananchi wa Kinondoni hawakuwa na tatizo na mchezaji bali timu anayochezea.


“Mchezaji mzuri akitoa pasi inaharibika na ndiyo maana Mtulia ni mchezaji mzuri na sasa amekuja timu bora ya CCM mleteni tumalize mchezo mapema,” amesema.
Mbunge Zungu amesema wabunge wa CCM hawana ujanja bali ni ilani ambayo imejenga kuwajali wananchi.


Dk Ndugulile ambaye pia ni mbunge wa Kigamboni amesema, “Mtulia nitampa ushirikiano katika kutatua matatizo ya afya, wazee na maendeleo ya jamii yatapatiwa ufumbuzi kwa kumchagua Mtulia.”
Mwisho.

Kama mgonjwa ni HIV positive, hakuna dawa. Hebrew University ya Israel ndiyo taasisi pekee duniani iliyoghundua dawa ya HIV japo haijapata uthibiti wa shirika la afya duniani (WHO). CCM kwa uchaguzi wa Kinondoni ni mgonjwa wa HIV. Hana dawa. Huyu mtulia (herufi ndogo maana ni mgonjwa kisiasa) ameliingiza Taifa bilioni moja kurudia huu uchaguzi. Dawa yake haina uthibiti wa WHO. Mwache afe kifo cha mende kwa kulisababibshia hasara Taifa la Tshs. 1 bn. Hatutaki wahuni wasio na uchungu na nchi. Bilioni moja zingefanya mambo mangapi ya maendeleo? Huyu mtulia ni shithole individual.
 
bs group

bs group

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
832
Likes
499
Points
80
bs group

bs group

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2017
832 499 80
ata mje wote...lenu alipo kinondon wala siha..
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,980
Likes
3,212
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,980 3,212 280
Kwenda zako huko wewe lofa. Hiyo m1 uitoe wapi; ufipa?
Wafikiri wote ni wategemezi wa lumumba kama wewe? Kama unaitaka tuma namba yako ya tigo pesa or whatever nikurushie zaidi ya hiyo ukamalize matatizo yako ila akishinda wa cdm unairejesha kwa riba!
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,925
Likes
10,037
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,925 10,037 280
Wafikiri wote ni wategemezi wa lumumba kama wewe? Kama unaitaka tuma namba yako ya tigo pesa or whatever nikurushie zaidi ya hiyo ukamalize matatizo yako ila akishinda wa cdm unairejesha kwa riba!
Huna lolote wewe mzungusha mikono. Nenda kampe hiyo m1 Mashinji imsaidie kwenye kumnadi Salum Mwalimu hapa Kinondoni.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,980
Likes
3,212
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,980 3,212 280
Huna lolote wewe mzungusha mikono. Nenda kampe hiyo m1 Mashinji imsaidie kwenye kumnadi Salum Mwalimu hapa Kinondoni.
Wewe umempa ngapi mtulia, kibajaji na ile crew ya leo magomeni? Huku cdm tulishazoea kuchanga tena bila kuombwa, lumumba mna utamaduni huo zaidi ya kukwapua hazina?
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,980
Likes
3,212
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,980 3,212 280
Nimekutambia kuwa nina m1?
Hizi sio tambo bali ni uhalisia! Hatufanani mjomba. Wakati wewe unahangaika na magu wako kukubania vijiposho na vijinyongeza vya mishahara mikia ya mbuzi mie nilishajikomboa kabla ya ujio wake na mbinu za kumake ninazo hivyo siusubiri mwisho wa mwezi aslan! Kama vipi karibu nikufunde acha kupoteza muda huko lumumba st! Njoo tuuze mitumba.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,925
Likes
10,037
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,925 10,037 280
Hizi sio tambo bali ni uhalisia! Hatufanani mjomba. Wakati wewe unahangaika na magu wako kukubania vijiposho na vijinyongeza vya mishahara mikia ya mbuzi mie nilishajikomboa kabla ya ujio wake na mbinu za kumake ninazo hivyo siusubiri mwisho wa mwezi aslan! Kama vipi karibu nikufunde acha kupoteza muda huko lumumba st! Njoo tuuze mitumba.
Lofa tu wewe, mwenye mali hapigi kelele.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,980
Likes
3,212
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,980 3,212 280
Lofa tu wewe, mwenye mali hapigi kelele.
Sikatai kuitwa lofa na sio mara ya kwanza kuitwa hivyo kwani hata babako mkapa aliniita hivyo pale jangwani! Na sina mali za wizi wala ufisadi bali nina pesa ninayoiringia! Na uzuri wa pesa inakutangaza na mwenyenayo anaitangaza vilevile! Sijifichi kwani tra wananitambua. Nakutangazia tena, wewe nakumudu kwa pesa niliyokuwa nayo na naweza kukununua uhamie cdm! Inabisha wewe njaa kali kama sigara kali? Haya tangaza dau kesho nikakunadi kwenye mkutano wa kampeni na kukuvalisha T-shirt ya cdm!
 
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,859
Likes
2,989
Points
280
Age
23
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,859 2,989 280
Anapumulia mashine kivipi?Waandika vitabu wanasema atashinda kwa Kishinda kwa kishindo.Ila nakubaliana na wewe-Very awkard gambling by Mhe.Mtulia
Ataiba kura ...labda ...ila ata akitoboa itakuwa nifunzo kubwa maana sahv yuko ICU...alidhan wananchi watampa feva apite kama anasukuma mlevi.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,925
Likes
10,037
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,925 10,037 280
Sikatai kuitwa lofa na sio mara ya kwanza kuitwa hivyo kwani hata babako mkapa aliniita hivyo pale jangwani!...
Vizuri sana kukubali kuitwa lofa, tena kilaza mkubwa unayejidai una hela kumbe fukara tu, kazi kupewa bando na Mashinji ili uje kuzungusha mikono huku.
 

Forum statistics

Threads 1,251,299
Members 481,636
Posts 29,765,718