Wabunge na Waziri wanamnadi Mtulia


C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,255
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,255 2,262 280
Nakubali ila Makonda katufungulia mlango wa petition. Intimidation of voters. Ati mkiichagua chama dola, hamtavunjiwa tena vibanda vyenu.
Mahakama pia zao(maagizo kutoka juu)
 
baro

baro

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
2,237
Likes
1,501
Points
280
baro

baro

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
2,237 1,501 280
Niko viunga vya kinondoni kila napopita nasikia mtulia ,mtulia hakika huyu kijana anakubalika sana

Nimtakie heri ya ushindi
 
S

Sijijui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
454
Likes
349
Points
80
S

Sijijui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
454 349 80
Aje asije mtulia anaingia bungeni kwa sababu tayari mtangzaji wa matokeo ni wa kwao.
Sasa muda na Pesa vinavyopotezwa kwenye kampeni,vinapotezwa kwa faida ya nani?
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,591
Likes
855
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,591 855 280
Wabunge na mawaziri kutoka CCM wamejitokeza katika mkutano wa hadhara wa kampeni kumnadi mgombea ubunge wa Kinondoni, Maulid Mtulia.
Waliohudhuria mkutano huo uliofanyika leo Februari 11,2018 katika mtaa wa Idrisa, Magomeni ni Naibu Spika wa Bunge, Dk Tulia Ackson; Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Joyce Ndalichako; na Naibu Waziri wa Afya, Dk Faustine Ndugulile.


Wabunge waliohudhuria ni Hussein Bashe wa Nzega Mjini, Azzan Zungu (Ilala), Livingstone Lusinde 'Kibajaji’ (Mtera), Halima Bulembo (Viti Maalumu) na Oliver Semuguruka (Viti Maalumu).
Wengine ni Sixtus Mapumba (Mbinga Mjini), Steven Ngonyani 'Profesa Majimarefu' (Korogwe), Joseph Musukuma (Geita Vijijini) na Rita Kabati (Viti Maalumu).


Kabla ya viongozi hao kupanda jukwaani, burudani ilitolewa na vikundi vya ushereheshaji huku waliohudhuria mkutano huo wakisimama kucheza na kuwatuza waliokuwa wakiburudisha.


Halima amesema mwanzoni Mtulia alikuwa mbunge wa upinzani na katika baraza la madiwani hakuweza kushauriana na meya lakini sasa yuko CCM hivyo kuwaomba wananchi wamchague.
Mapunda amesema wananchi wa Kinondoni hawakuwa na tatizo na mchezaji bali timu anayochezea.


“Mchezaji mzuri akitoa pasi inaharibika na ndiyo maana Mtulia ni mchezaji mzuri na sasa amekuja timu bora ya CCM mleteni tumalize mchezo mapema,” amesema.
Mbunge Zungu amesema wabunge wa CCM hawana ujanja bali ni ilani ambayo imejenga kuwajali wananchi.


Dk Ndugulile ambaye pia ni mbunge wa Kigamboni amesema, “Mtulia nitampa ushirikiano katika kutatua matatizo ya afya, wazee na maendeleo ya jamii yatapatiwa ufumbuzi kwa kumchagua Mtulia.”
Mwisho.
Kauli ya ndugulile ni ya hovyo. Inatosha kubatilisha matokeo ccm wakishinda. Ilitokea miaka ya nyuma bunda warioba alipogombea na mkondya.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,591
Likes
855
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,591 855 280
Nakubali ila Makonda katufungulia mlango wa petition. Intimidation of voters. Ati mkiichagua chama dola, hamtavunjiwa tena vibanda vyenu.
ccm wakishinda lazima watapoteza mahakamani.
 
M

mbwrama

Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
52
Likes
22
Points
15
M

mbwrama

Member
Joined Oct 28, 2017
52 22 15
ccm lazima tushinde asubuhi namapema,yaliofanywa na magufuli hadi sasa nkiashiria tosha kupata kura za kishindoo
 
K

kankalamaster

Member
Joined
Apr 21, 2017
Messages
8
Likes
3
Points
5
K

kankalamaster

Member
Joined Apr 21, 2017
8 3 5
Watanzania bhana sisi ni watu wa ajabu sana inamana mtu hawezi kuletewa maendeleo akiwa upinzani ndo matokeo yake mtu anakuja na hoja dhaifu eti kwa kuwa alikuwa upinzani ndo mana hakuweza kuwatumikia kwa ufanisi wananchi huo ni ujinga mkubwa tena kwa mtu mwenye hakiri timamu kama mimi huwezi kunidanganya na hoja za kitoto kama hizo na ndo mana trump anaposema viongozi wa Africa hawawezi kujitegemea hata kimawazo mtu anachukia lakini nashindwa kuelewa unachukia nini kwa nini usijichunguze sasa kama mtu anahama kwa hoja ya kipumbavu namna hyo huyo anafaa kuwa kiingizi kweli?
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,108
Likes
1,245
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,108 1,245 280
Je walitumian magari ya serikali au binafsi?
 
josephat manyenye

josephat manyenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2017
Messages
541
Likes
677
Points
180
josephat manyenye

josephat manyenye

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2017
541 677 180
Jamani mbona kuna majimbo ya maccm tangu uhuru yako hoi kabisa kimaendeleo ,nenda misungwi barabara mbovu ajabu, nenda kwimba, sengerema,sumve na sehemu zingine nyingi tu.
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,433
Likes
1,190
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,433 1,190 280
CCM Maji ya shingo Kinondoni , Tegemeo kubwa ni Kailima .
Kailima hana tofauti na Ezra wa [HASHTAG]#IEBC[/HASHTAG] ya kenya..yuko pale [HASHTAG]#Nec[/HASHTAG] kwa special task.
 
V

vegas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,028
Likes
488
Points
180
V

vegas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,028 488 180
Asante kwa taarifa.Kampeni za Chadema zimesimama?Siwasikii siku hizi
Utawasikia wapi kama media zimedhibitiwa kureport habari za cchadema. Ukitaka kuwasikia nenda kwenye kampeni
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,419
Likes
3,778
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,419 3,778 280
Matokeo yakitoka hamchelewi kusema mmeibiwa kura nyie wazee wa kupinga marudio ya chaguzi kuokoa pesa huku ninyi wenyewe mkishiriki chaguzi hizo hizo zinazotumia pesa nyingi.
Ulitaka kuandika kitu gani?
 
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
9,722
Likes
9,884
Points
280
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
9,722 9,884 280
Jamani mbona kuna majimbo ya maccm tangu uhuru yako hoi kabisa kimaendeleo ,nenda misungwi barabara mbovu ajabu, nenda kwimba, sengerema,sumve na sehemu zingine nyingi tu.
Ndio nashangaa ssa hilo jimbo la kinondoni miaka zaidi ya 50 lilikuwa chini ya CCM hawakutekeleza hayo eti leo ndio wanaahidi watayafanya ndani ya miaka 2?? Cjui watatumia miujiza gani !!!
 
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,800
Likes
2,893
Points
280
Age
22
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,800 2,893 280
Nafikili hata akishandinda Mtulia ...itakuwa ndo mwisho wabunge kujiuzuru...maana Mtulia sasa hivi anapumulia machine ICU alidhani atapata ubunge kirahis ...kumbe kazi sio rahisi.
 

Forum statistics

Threads 1,214,279
Members 462,645
Posts 28,507,468