Wabunge na Waziri wanamnadi Mtulia | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge na Waziri wanamnadi Mtulia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hivi punde, Feb 11, 2018.

  1. Hivi punde

    Hivi punde JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 1, 2017
    Messages: 1,339
    Likes Received: 3,010
    Trophy Points: 280
    Wabunge na mawaziri kutoka CCM wamejitokeza katika mkutano wa hadhara wa kampeni kumnadi mgombea ubunge wa Kinondoni, Maulid Mtulia.
    Waliohudhuria mkutano huo uliofanyika leo Februari 11,2018 katika mtaa wa Idrisa, Magomeni ni Naibu Spika wa Bunge, Dk Tulia Ackson; Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Joyce Ndalichako; na Naibu Waziri wa Afya, Dk Faustine Ndugulile.


    Wabunge waliohudhuria ni Hussein Bashe wa Nzega Mjini, Azzan Zungu (Ilala), Livingstone Lusinde 'Kibajaji’ (Mtera), Halima Bulembo (Viti Maalumu) na Oliver Semuguruka (Viti Maalumu).
    Wengine ni Sixtus Mapumba (Mbinga Mjini), Steven Ngonyani 'Profesa Majimarefu' (Korogwe), Joseph Musukuma (Geita Vijijini) na Rita Kabati (Viti Maalumu).


    Kabla ya viongozi hao kupanda jukwaani, burudani ilitolewa na vikundi vya ushereheshaji huku waliohudhuria mkutano huo wakisimama kucheza na kuwatuza waliokuwa wakiburudisha.


    Halima amesema mwanzoni Mtulia alikuwa mbunge wa upinzani na katika baraza la madiwani hakuweza kushauriana na meya lakini sasa yuko CCM hivyo kuwaomba wananchi wamchague.
    Mapunda amesema wananchi wa Kinondoni hawakuwa na tatizo na mchezaji bali timu anayochezea.


    “Mchezaji mzuri akitoa pasi inaharibika na ndiyo maana Mtulia ni mchezaji mzuri na sasa amekuja timu bora ya CCM mleteni tumalize mchezo mapema,” amesema.
    Mbunge Zungu amesema wabunge wa CCM hawana ujanja bali ni ilani ambayo imejenga kuwajali wananchi.


    Dk Ndugulile ambaye pia ni mbunge wa Kigamboni amesema, “Mtulia nitampa ushirikiano katika kutatua matatizo ya afya, wazee na maendeleo ya jamii yatapatiwa ufumbuzi kwa kumchagua Mtulia.”
    Mwisho.
     
  2. c

    chikundi JF-Expert Member

    #41
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Utafika peke yako kupitia kuzimu.
     
  3. Pharm D

    Pharm D JF-Expert Member

    #42
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2017
    Messages: 861
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 180
    Bas sawa
     
  4. c

    chikundi JF-Expert Member

    #43
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Mahakama pia zao(maagizo kutoka juu)
     
  5. baro

    baro JF-Expert Member

    #44
    Feb 11, 2018
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 2,148
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    Niko viunga vya kinondoni kila napopita nasikia mtulia ,mtulia hakika huyu kijana anakubalika sana

    Nimtakie heri ya ushindi
     
  6. S

    Sijijui JF-Expert Member

    #45
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 14, 2018
    Messages: 247
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Sasa muda na Pesa vinavyopotezwa kwenye kampeni,vinapotezwa kwa faida ya nani?
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #46
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 6,436
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Kauli ya ndugulile ni ya hovyo. Inatosha kubatilisha matokeo ccm wakishinda. Ilitokea miaka ya nyuma bunda warioba alipogombea na mkondya.
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #47
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 6,436
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    ccm wakishinda lazima watapoteza mahakamani.
     
  9. m

    mbwrama Member

    #48
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 28, 2017
    Messages: 52
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    ccm lazima tushinde asubuhi namapema,yaliofanywa na magufuli hadi sasa nkiashiria tosha kupata kura za kishindoo
     
  10. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #49
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 5,005
    Likes Received: 8,742
    Trophy Points: 280
    Ccm maji yako puani Kinondoni
     
  11. c

    chikundi JF-Expert Member

    #50
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Kwa faida ya trump.
     
  12. k

    kankalamaster Member

    #51
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 21, 2017
    Messages: 8
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Watanzania bhana sisi ni watu wa ajabu sana inamana mtu hawezi kuletewa maendeleo akiwa upinzani ndo matokeo yake mtu anakuja na hoja dhaifu eti kwa kuwa alikuwa upinzani ndo mana hakuweza kuwatumikia kwa ufanisi wananchi huo ni ujinga mkubwa tena kwa mtu mwenye hakiri timamu kama mimi huwezi kunidanganya na hoja za kitoto kama hizo na ndo mana trump anaposema viongozi wa Africa hawawezi kujitegemea hata kimawazo mtu anachukia lakini nashindwa kuelewa unachukia nini kwa nini usijichunguze sasa kama mtu anahama kwa hoja ya kipumbavu namna hyo huyo anafaa kuwa kiingizi kweli?
     
  13. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #52
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Je walitumian magari ya serikali au binafsi?
     
  14. josephat manyenye

    josephat manyenye JF-Expert Member

    #53
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 3, 2017
    Messages: 544
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 180
    Jamani mbona kuna majimbo ya maccm tangu uhuru yako hoi kabisa kimaendeleo ,nenda misungwi barabara mbovu ajabu, nenda kwimba, sengerema,sumve na sehemu zingine nyingi tu.
     
  15. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #54
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,362
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Kailima hana tofauti na Ezra wa #IEBC ya kenya..yuko pale #Nec kwa special task.
     
  16. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #55
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 8,424
    Likes Received: 7,174
    Trophy Points: 280
    Haya mafuriko ya leo hayo
    IMG-20180211-WA0006.jpg IMG-20180211-WA0002.jpg IMG-20180211-WA0006.jpg IMG-20180211-WA0002.jpg IMG-20180211-WA0010.jpg IMG-20180211-WA0008.jpg
     
  17. v

    vegas JF-Expert Member

    #56
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,020
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Utawasikia wapi kama media zimedhibitiwa kureport habari za cchadema. Ukitaka kuwasikia nenda kwenye kampeni
     
  18. c

    chabusalu JF-Expert Member

    #57
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 29, 2016
    Messages: 6,215
    Likes Received: 3,585
    Trophy Points: 280
    Ulitaka kuandika kitu gani?
     
  19. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #58
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 8,424
    Likes Received: 7,174
    Trophy Points: 280
    Ndio nashangaa ssa hilo jimbo la kinondoni miaka zaidi ya 50 lilikuwa chini ya CCM hawakutekeleza hayo eti leo ndio wanaahidi watayafanya ndani ya miaka 2?? Cjui watatumia miujiza gani !!!
     
  20. owomkyalo

    owomkyalo JF-Expert Member

    #59
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 26, 2017
    Messages: 1,689
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    Nafikili hata akishandinda Mtulia ...itakuwa ndo mwisho wabunge kujiuzuru...maana Mtulia sasa hivi anapumulia machine ICU alidhani atapata ubunge kirahis ...kumbe kazi sio rahisi.
     
  21. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #60
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,177
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    6cddde755320b8f7d889f0f7166aa43b.jpg Hawa waliitwa kufanyanje?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...