Wabunge na Waziri wanamnadi Mtulia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge na Waziri wanamnadi Mtulia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hivi punde, Feb 11, 2018.

  1. Hivi punde

    Hivi punde JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 1, 2017
    Messages: 1,332
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Wabunge na mawaziri kutoka CCM wamejitokeza katika mkutano wa hadhara wa kampeni kumnadi mgombea ubunge wa Kinondoni, Maulid Mtulia.
    Waliohudhuria mkutano huo uliofanyika leo Februari 11,2018 katika mtaa wa Idrisa, Magomeni ni Naibu Spika wa Bunge, Dk Tulia Ackson; Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Joyce Ndalichako; na Naibu Waziri wa Afya, Dk Faustine Ndugulile.


    Wabunge waliohudhuria ni Hussein Bashe wa Nzega Mjini, Azzan Zungu (Ilala), Livingstone Lusinde 'Kibajaji’ (Mtera), Halima Bulembo (Viti Maalumu) na Oliver Semuguruka (Viti Maalumu).
    Wengine ni Sixtus Mapumba (Mbinga Mjini), Steven Ngonyani 'Profesa Majimarefu' (Korogwe), Joseph Musukuma (Geita Vijijini) na Rita Kabati (Viti Maalumu).


    Kabla ya viongozi hao kupanda jukwaani, burudani ilitolewa na vikundi vya ushereheshaji huku waliohudhuria mkutano huo wakisimama kucheza na kuwatuza waliokuwa wakiburudisha.


    Halima amesema mwanzoni Mtulia alikuwa mbunge wa upinzani na katika baraza la madiwani hakuweza kushauriana na meya lakini sasa yuko CCM hivyo kuwaomba wananchi wamchague.
    Mapunda amesema wananchi wa Kinondoni hawakuwa na tatizo na mchezaji bali timu anayochezea.


    “Mchezaji mzuri akitoa pasi inaharibika na ndiyo maana Mtulia ni mchezaji mzuri na sasa amekuja timu bora ya CCM mleteni tumalize mchezo mapema,” amesema.
    Mbunge Zungu amesema wabunge wa CCM hawana ujanja bali ni ilani ambayo imejenga kuwajali wananchi.


    Dk Ndugulile ambaye pia ni mbunge wa Kigamboni amesema, “Mtulia nitampa ushirikiano katika kutatua matatizo ya afya, wazee na maendeleo ya jamii yatapatiwa ufumbuzi kwa kumchagua Mtulia.”
    Mwisho.
     
  2. Kulupura

    Kulupura JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 2,225
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Wana poteza muda tyuuu
     
  3. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 8,588
    Likes Received: 2,934
    Trophy Points: 280
    Chombo kinakwenda mrama nini ndo maana Lumumba watakuwa wamejazana kujaribu kukiokoa.
     
  4. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 47,472
    Likes Received: 30,089
    Trophy Points: 280
    CCM Maji ya shingo Kinondoni , Tegemeo kubwa ni Kailima .
     
  5. Maboso

    Maboso JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 4,346
    Likes Received: 2,769
    Trophy Points: 280
    Matokeo yakitoka hamchelewi kusema mmeibiwa kura nyie wazee wa kupinga marudio ya chaguzi kuokoa pesa huku ninyi wenyewe mkishiriki chaguzi hizo hizo zinazotumia pesa nyingi.
     
  6. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,902
    Likes Received: 13,314
    Trophy Points: 280
    hali tete
     
  7. e

    eddy JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 10,586
    Likes Received: 4,716
    Trophy Points: 280
    Musukuma na kibajaj wamesemaje leo? Nawakubali sana
     
  8. K

    Kasongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 2,077
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa.Kampeni za Chadema zimesimama?Siwasikii siku hizi
     
  9. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,420
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Doh! Haijawahi kutokea nguvu kubwa namna hiyo. Ukiona hivyo ujue huko chini mambo si mazuri, ama Chadema wamekaba mpaka penalty
     
  10. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 11,787
    Likes Received: 6,660
    Trophy Points: 280
    Safi sana. Mtulia tosha.
     
  11. mafinyofinyo

    mafinyofinyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 4,276
    Likes Received: 2,642
    Trophy Points: 280
    Ccm ni laana kwa Wa Tz. Wanajitamba eti wana Timu nzuri wakati kwa zaidi ya miaka 50 wameshindwa kuboresha maisha ya wananchi na ndio kwanza umasikini, ujinga, maradhi vinazidi kuongezeka
     
  12. Granted Peter

    Granted Peter JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 17, 2015
    Messages: 1,181
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimeona kuna mama mmoja amewapigia magoti wananchi
     
  13. Baba Mtakatifu

    Baba Mtakatifu JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 31, 2017
    Messages: 528
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 180
    Hatumchagui ili mje mmalizie kabisa na vibanda vyetu tulivyojenga kujisitiri baada ya kutubomolea nyumba zetu
     
  14. Twamo

    Twamo JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2018
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 570
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha! Hawa kwisha habari yao! Waandae tu mikakati ya kuiba kura lakini kwa Mtulia hadanganywi mtu!
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 12,955
    Likes Received: 5,786
    Trophy Points: 280
    Na bunduki na mabomu.
     
  16. Pharm D

    Pharm D JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2017
    Messages: 861
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 180
    Na hapo bado mpaka tunataka mpaka mwenyekit wao atoke ikulu apande jukwaan kumnadi huyo mburula wao
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2018
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 12,955
    Likes Received: 5,786
    Trophy Points: 280
    FB_IMG_1517511805694.jpg
     
  18. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 11,787
    Likes Received: 6,660
    Trophy Points: 280
  19. T

    TIBIM JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 1, 2017
    Messages: 2,218
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Ikipigwa kihalali hawatoboi
     
  20. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 11,787
    Likes Received: 6,660
    Trophy Points: 280
    Muiteni da'Mange aje kumnadi Mwalimu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...