Wabunge kumng'oa Spika Anne Makinda? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge kumng'oa Spika Anne Makinda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jun 21, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    UWEZO WA MAKINDA KULIONGOZA BUNGE NI DOGO SANA NA KWA TAARIFA ZA NDANI INASEMEKANA ALIITWA NA KUPIGWA MKWARA MZITO NA WAKUU WA MAGAMBA NA SASA KUNA TAARIFA KUWA HUENDA WAKAMTOA KITINI SIKU SIO NYINGI

    bora wamtoe UWEZO WAKE NI MDOGO SANA
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Thibitisha.... otherwise tuondolee upupu wako hapa!
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 676
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Wanavyojua kulindana, Sidhani!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source!
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ccm sio wajinga kiasi hicho mpaka wamtoe mtu anatewalinda na kuwatetea na kusimamia maslahi yao. THAT'S HEAR SAY.
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hawawezi mtoa kwani aliweka kwa kazi hiyo hiyo ya kuwalinda, kama kweli walimuita basi ni kwenda kumpongeza kwa kazi nzuri ya kuwadhibiti kina Lissu
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona unaongea kama jamaa za Magamba chama makini tunaongea kwa ushahidi!
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    WOTE MMEZUNGUMZA VIZURI ILA TIME WILL TELL,MAGAMBA HAWANA RAFIKI WA KUDUMU WALA ADUI WA KUDUMU WAO WANAANGALIA ngawira
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    SIO ISSUE BABA YANGU ALIKUWA MWANZILISHI WA TANU LABDA NIMERIDHI KUONgEA KWAKE
     
  10. n

    nchasi JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hamna lolote la ukweli hapa hata kama lisemwalo lipo. Hwatathubutu kumtoa yule ambaye ni submissive kwao.
     
  11. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,038
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mkuu CCM hii ya JK haina nia hiyo hata kidogo,kwanza JK yeye anapenda sana kukomaa na yale wapinzani wanayopigia chapuo... hapendi kuonekana ameshindwa.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mchagga?
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,770
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Ngoja tushughulike kwanza na tatizo la umeme hapa AR then will be back soon!!!!!!!!!!!
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anaweza akawa mkenya pia!
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makinda kadhalilisha wanawake kwa ujumla namna anavyofanya kazi kijinga
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    umemwaga ugali bila maelezo ya kutosha nami namwaga mboga..........UWEZO WA MBOWE KUONGOZA CHADEMA NI MDOGO SANA NA KWA TAARIFA ZA NDANI INASEMEKANA ALIITWA NA KUPIGWA MKWARA MZITO NA WAZEE WA CHADEMA NA SASA KUNA TAARIFA KUWA HUENDA WAKAMTOA KITINI SIKU SIO NYINGI
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Magamba hawana ubunifu hata hiki msela umekopi na kuedit....magamba lol
     
  18. Marahaba

    Marahaba Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We wasema, maana hiyo source ndo iliyomweka, kosa lake ni lipi kwao, maana aliyekuwa akiwakera ndo huyo walimnyang'anya kijiti asikimbie tena ,wapi na wapi wamtoe waliyempa kijiti cha kukimbia
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamaa anaonekana hana uhakika na anachokisema!!
     
  20. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,374
    Likes Received: 5,146
    Trophy Points: 280
    Sijuhi kama hii habari ni ya ukweli,

    Samweli sita Kama Mourinho, maana kila kocha anayekuja kuchukua nafasi ya The special one anaishia kupigwa chini

    Mama kashindwa kabisa kuvaa viatu vya sita, hapa ndipo namkumbuka Bob na kibao chake murua cha Who the cap fit
     
Loading...