Wabunge chadema noma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge chadema noma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mafinga kwetu, May 21, 2011.

  1. m

    mafinga kwetu Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. m

    mafinga kwetu Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni iringa wakuu
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,175
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Noma nini hapo? kama wanakula hivyo ndio tuwapewe nchi???
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    upo jela ya mawazo nenda kuzimu kazindue akil zako,mbona u kimeo
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,665
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Hawajachanganyiwa na kaumbwa kweli hapo!?
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nyosha sentens
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,522
    Likes Received: 17,007
    Trophy Points: 280
    Nashanga! Nini cha ajabu hapo?
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Mkuu zitto safi sana nimekukubali
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,004
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana make hyo ni typical interior..a place where you can know about common people
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu ZITTO KABWE nimekukubali, nafurah umerudi kundin vyema!
     
  11. D

    DENYO JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo tunayoongea ...................walk the talk................safi saaana makamanda wa nguvu ya umma.......tunawakubali na mnatuwakilisha vilivyo .....mpaka kieleweke.....ccm na magamba yao wanapata kiwewe mlivyo kiteam mnatisha na moto wenu kwa ujumla na falsafa mnayoisimamia ndio ukombozi wa taifa hili. Hakuna kurudi nyuma mbele daima mpaka tuizike ccm chama cha magamba
     
  12. K

    Kitwanad Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni ishara nzuri kwamba kweli wanazunguka vijijini. natarajia kusikia ni matawi mangapi mapya yamefunguliwa kote kote - mijini na vijijini , na idadi ya 'waongofu' wapya. kazi mbele kwa mbele....
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,957
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    Safi sana cdm
     
  15. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,259
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Akhsante sana ZITTO KABWE kwa kuonyesha ukomavu wa kisiasa katika siku za karibuni....

    lazima kamanda kama wewe ujue unatusemelea wengi wa watanzania....lakini huwezi na hutaweza ukiwa peke yako.....

    tunashukuru umetambua vyema falsafa ya kufanya kazi kama chama....

    binafsi nilijiunga na chadema baada ya kuona ule mtikisiko uliotaka kutokea kupitia kwako mara baada ya uchaguzi.......

    ili kwamba hata ukijitoa nichangie kuziba pengo lako....

    ni kwa gharama kubwa, lakini yote hii sababu naipenda tanzania....tanzania yenye neema tele kwa kila raia wake........

    sasa nimeanza kupata amani na imani kwako..

    mungu akubariki sana
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mambo mengine siyo ya kushabikia
     
  17. S

    Sobangeja Senior Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi sana!!!!!!! lishe ni muhimu kisha tusilale bado tuna kazi nzito mbele yetu.
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,550
    Likes Received: 1,786
    Trophy Points: 280
    Just for Publicity.
     
  19. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,641
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180

    Nimeipenda sana. Nawapa Hi na Big up kubwa. Saaafi sana!
    It shows and proves that CDM is a peoples' Party and Peoples'Power.

    Sijawahi mwona Mbunge yeyote wa Chama Cha Magamba-CCM au CUF akila huku ameketi kwenye mkeka kijijini na kujichanganyika na wenyeji/wananchi kiasi hiki!!!

    Hii ni kampeni tosha kwa ajili ya Uchaguzi Mkuu wa 2015! Hongereni sana Wabunge wetu wa CDM. 2015 lazima TUTINGE IKULU!
     
  20. t

    tambarare Senior Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    REAL life ya mbongo I like it
    hongereni sana
     
Loading...