Wabunge 150 wa CCM wajitosa kumuunga mkono Lowassa

Wabunge 150 wa CCM wajitosa kumuunga mkono Lowassa

sinema ya lumumba inaendelea...season 2 nadhani
 
Sina tatizo na utendaji wa edo boy,kama ni skendo ya kumwaga pesa hakuna hata mmoja aliyemsafi.Wote wanagawa fwedha ingawa kila mbuzi hula kulingana na urefu wa kamba yake.Wenye kidogo, wanahonga kidogo...wenye mkwanja mrefu wanahonga parefu.
 
Watanzania wanaCCM ni masikini wa fikra.
Badala ya kufikiri kuhusu kupatikana rais bora, wao wanafikiri kuhusu mtu.....majina.

Huyu ambae anafikiri ajira kwa vijana ni Bodaboda? Huyu ambae hatambui kwamba VIJANA ni pamoja na wasichana?
 
Mkuu swala la uchunguzi ni complex process siyo swala la kulala kuamka then nilete uzi. inahitaji uchunguzi wa kina ili nikija niwe na evidence.... baada ya kuleta ule uzi wa kwanza nikiri walishtuka na kujipanga so evidence zikawa ngumu kupata ila thanks God siku ya ijumaa nilikamilisha na kuzipata, so soon from alhamisi kitu kinadondoshwa.........

kuhusu umaarufu humu ndani wala siyo maarufu kama unavyodai... kuna mtu maarufu humu ndani kuliko Mwanakijiji, Lizaboni, Wewe, Pasco, Minyoo, funza, msalani, zito, Mwigullu nk

Mh!

poa mkuu. Ila, thread ile ya Sukari ulikurupuka tu. Thanx kwamba mmeshagundua kuwa ilikuwa Urongo.

Mkatueleza ati Bunge hili lingewasha moto huo, tukasubir kimya.

Mjiongeze sometimes!
 
Mh!

poa mkuu. Ila, thread ile ya Sukari ulikurupuka tu. Thanx kwamba mmeshagundua kuwa ilikuwa Urongo.

Mkatueleza ati Bunge hili lingewasha moto huo, tukasubir kimya.

Mjiongeze sometimes!
Tuvute subira mkuu, alhamisi au ijumaa siyo mbali
 
Wabunge kweli mmetukosea sana mnampenda Mamvi namna hii mliangamize Taifa kweli mtakuwa kama alivyosema Rais Mstaafu Zanzibar kwenye kikao cha NEC , kama hivi
10985378_429176523898071_4428994198547919189_n.jpg
 
Mkiambiwa leteni hiyo list ya hao wabunge 150 mnatoka nduki - Wabongo bana kwa kuunganisha story hamjambo!!
 
Inasikitisha kuona mbinu hafifu sana Ndugu Edward na Kambi yake wanazotumia. Kutoa watu sadaka na kadhalika. Maskin wabunge hawa waleishwa manen pasipo wao kujua. Mbinu chafu na hafifu sana. Mbinu zisizokua na chembe ya akili hata kidogo. Mbinu za kivivu. Mbinu za kupandikiza chuki. Mbinu za kulet taharuki.

Naelewa presha anayoipata Ndugu Edward na Kambi yake wakielekea kushindwa, wahenga wanasema mfa maji; haachi kutapatapa. Ushauri wangu wa bure na pengine msio uhitaji; vyema haswa nyie wapambe mkaanza tafuta na kuwekeza nguvu zenu kwenye shughuli ambazo zitainua maisha yenu na kuendeleza Taifa; jipeni shughuli nyingine. Hii imekwisha. Kadiri mnavyozidi kueneza uzushi, ndio na sisi tunavyozidi kupotea imani na watu wazandiki na wenye hila kama ninyi.
 
Katika magazeti ya leo story kubwa ni wabunge kumuunga mkono Lowassa eti watu kama Komba, Chatanda, Ntukamazina wote wamefunguka.

Binafsi mradi huu niliutarajia sema ulichelewa, kinachooudhi ni magazeti yetu kutofanya utafiti kidogo kujua huu ni mradi wa watu.

Kwa hivi sasa hakuna weledi, tunatumikia wenye fedha kuanzia viongozi hadi wataalamu wapo mifukoni mwa wenye fedha ambazo hatukuwahi kujua wamezitoa wapi.

Mtatufanya tusome mitandao maana huku watu wanahoji, wanauliza wanatia mashaka.Eti mtu anafaa kuwa rais kwa sababu aliposhuka kwenye gari alishangiliwa?

NCHI HII BADO SANA.


Chanzo:Mtanzania

Asipoteuliwa na chama chake, huyu ndio anaweza sababisha nchi kutikisika, sio yule mwehu mpasua mawe....
 
Mbona baadhi ya wabunge walipohojiwa na gazeti la Nipashe walikana kuwepo kwenye kikao hicho.Chatanda na Chilolo wamekataa kabisa.
 
Swala hapa ni 1 to...kama huyu mbwanga anakubalika na wengi na chama cha siasa kazi yake no kushika dola si apitishwe to...it's obvious anapendwa na wengi ccm na beyond.Let him BE
 
Time is the great teacher, sitaki kufikiria wala kusema chochote kwa sasa, bado miezi mingi, sasa hivi ni mda wa kutafakari na kuona movie inaendaje, wanasiasa sio watu wa kuwaamini hata kidogo.kwanza kwa sasa sera ni 'TOA PESA UPATE PESA/URAIS' Thats it.
 
Inasikitisha kuona mbinu hafifu sana Ndugu Edward na Kambi yake wanazotumia. Kutoa watu sadaka na kadhalika. Maskin wabunge hawa waleishwa manen pasipo wao kujua. Mbinu chafu na hafifu sana. Mbinu zisizokua na chembe ya akili hata kidogo. Mbinu za kivivu. Mbinu za kupandikiza chuki. Mbinu za kulet taharuki.

Naelewa presha anayoipata Ndugu Edward na Kambi yake wakielekea kushindwa, wahenga wanasema mfa maji; haachi kutapatapa. Ushauri wangu wa bure na pengine msio uhitaji; vyema haswa nyie wapambe mkaanza tafuta na kuwekeza nguvu zenu kwenye shughuli ambazo zitainua maisha yenu na kuendeleza Taifa; jipeni shughuli nyingine. Hii imekwisha. Kadiri mnavyozidi kueneza uzushi, ndio na sisi tunavyozidi kupotea imani na watu wazandiki na wenye hila kama ninyi.
Soma magazeti kwanza ndiyo urudi tena, naona bado kuna utongotongo kwenye macho yako.......... tarehe 12 march hao wabunge watakuwa na press conference Dodoma, karibu sana........
 
Tatizo kubwa la Tanzania na Afrika kwa ujumla ni kutokuwa na taasisi imara na kushamiri kwa rushwa na ufisadi. Ktk kujibu matatizo haya Hatuhitaji Kiongozi fisadi aliye kubuhu kwa imani kwamba shetani akizeeka hugeuka kuwa Malaika. Pia Hatuhitaji mtu anaeamini yeye ndie Alfa na Omega wa matatizo yetu. Matatizo ya WATZ yatamalizwa na WATZ kwa ujumla wetu.
 
Back
Top Bottom