Wabongo mnawapa sifa za kijinga simba.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo mnawapa sifa za kijinga simba..

Discussion in 'Sports' started by Yo Yo, Mar 25, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Mie nashangaaa sana....yaani leo kila sehemu ni simba simba eti wanawapa dole tupu kwa kuifunga timu dhaifu ya aljeria....hakuna m[pira wowote tz aisee msiwape sifa wala nini.....waambieni wapige tizi...
     
  2. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Acha wivu kwa taarifa yako lig ya algeria uwez ilinganisha na ligi ya bongo na timu unayoiita dhaif ndo inaongza ligi ya kwao,pole hao ndo simba utakufa na roho mbya zko.
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ww utakuwa Yanga...

    Makhnuth mteftef
     
  4. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    acha majungu wewe wenzako ndo wanaelekea quarter final hivyo!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    simba hamna lolote,subirini vipigo mfululizo muanze kugombana.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    haya endeleeni kuwapa kichwa.....mimi siwezi kuwa shabiki wa kilabu kama yanga simba hata siku moja.......
     
  7. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 938
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pilipili usioila inakuwasha nini? Waachie wenye mapenzi na timu zao wazishabikie!!!
     
  8. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 938
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bora wagombane wenyewe kuliko kuanza kupigana ngumi uwanjani!!!
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Utashindwa kushangaa itakapo pigwa na timu inayo taka kushuka daraja si wamebweteka
     
  10. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 80
    kumpga kibonde nalo limekuwa neno hapa?,ngojen wakachukue 4 algeria,. simba hovyo tu
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,839
    Likes Received: 6,686
    Trophy Points: 280
    Afadhali umemchana live mshamba huyo.....
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    haya mie mshamba arifu...ila nakuambieni ukweli waambie wachezaji wenu wafanye mazoezi.....msiwaleshe na sifa za kijinga....msiwape milupo leo eti kuwapongeza mnawaua......
    wenzenu aljeria wamerudi kwao wakafanye mazoezi.....

    mwambieni na raisi anawaite ikulu basi anwapongeze.....
    kwa taarifa yako mie sio mshamba..mie mkaksi,mtindiga msenegali mgumu asilia sio mshamba mshamba arifu....
     
  13. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,998
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    Sasa kama ulijua ni timu dhaifu, ilikuwaje ukanunua jezi yao kwenda kuwashangilia? Yanga bana!
     
  14. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kama huwez basi siukae kimya na kuwaachia wanao zishabikia.....kwani wewe ni nani na una kipi hasa mpaka tuthamin msimamo wako? Kama sio shabiki wa hizo timu kaa kimya, mbona kuna wengine hawajui hata footaball ikoje na hawaleti misimamo ya kuziponda timu za football?? Hovyo kabisa wewe...!!
     
  15. d

    dandabo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha! Ni kweli mkuu we timu zako ni kama baca, man u, madrid na umezoea sana miji yako ile kama milan, LA, Stockholm! Kule ndo kwako mkuu. Simba tuachie sisi wa kariakoo ndio chetu, acha tujivunie tulicho nacho!
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    endeleeni kupeana sifa....nawaambieni mkawaambie wachezaji wenu wafanye mazoezi na waache anasa na wale chakula bora....basi wataendelea kupata matokeo kama haya....
     
  17. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ngoja tuwape dole Yanga.....
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,483
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    yoyo ana wivu wa kike.............
     
  19. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Simba ni wanaume siyo kama yanga wana toa sare nyumbani...
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    arifu sina hizo mie.....ila nawaambieni hamtafika popote kama hawatadfanya mazoezi kwa bidiii na kuzingatia chakula bora....

    hivi hao simba ni mpira gani waliocheza jana??? narudia mie sio shabiki wa vilabu vya bongo kamweee.....sishabikii upuuzi wa kariakoo mie
     
Loading...