Waarabu wameamua kumwabudu Trump

Waarabu wameamua kumwabudu Trump

Waarabu wameamua kumwabudu Trump

View attachment 3334924
Sio kwa mapenzi haya. Hapo ni Emirates Trump katua leo baada ya kutoka ziara Qatar. Wamempangia Trump warembo wa kiarabu vichwa wazi, wakizunguka kwa madaha mbele ya mkuu. Ingawa mkuu anawaza hela tu, anapita kwa mbali. Napo watasaini deal zito ni kama wanashindana kumwaga pesa kwa mzungu.

Ziara hii imetupa ufahamu kuwa, Marekani kwa muarabu ni nani. Tumeiona nguvu yake kwa vuguvugu hili la Waarabu ambayo Waarabu wameshaiona siku nyingi kasoro Wajahidina. Na zaidi tusiwadharau Waarabu, wameamua kula na kipofu, maana sio rahisi kujitoa mikononi mwa Marekani. Wanajua matokeo yake ni nini, na kwanza ndio anawalinda. Na zaidi Marekani ndio mteja wao mkuu wa mafuta ingawa Marekani ina mafuta mengi zaidi yao ila haiyachimbi. Waafrika tujifunze, kuwa provoke wazungu sio ushindi wa Afrika. Tunapaswa kujifunza kula na kipofu huku tunajenga nchi zetu kama Waarabu au China.

Ila nimepita huku na kule nimeona Waarabu weusi wa Buguruni wamenuna na wanaumia na kurusha matusi tu kwa Mwarabu mweupe hadi nimeshangaa. Naona nao wanajihisi ni sehemu ya nchi hizo, aibu yao. Narudia tena, Muarabu hana time na wewe sababu ya dini, dini haimfanyi kutokuwa mwarabu, anakushangaa wewe kukomaa na mila zake huku yeye hana time na zako. Uislamu haukufanyi kuwa mwarabu. Shame.

Jenga kwako maana ndipo utakapozikiwa.
Sio kwamba wanamuabudu, USA na, Arabs states, ni, partners, wana bilateral agreement zenye faida lukuki kwa nchi zote,
Nchi za kiarab kwa kutumia rasilimali moja tu mafuta, wameweza kutengeneza ukwasi na utajiri kwa wana nchi wao, Qatar inawekeza dollar tilion moja USA! Zidisha hizo, Mara 2600 upate pesa ya madafu,
Ni pesa inayoweza kufanya hata mwalimu wa shule ya msingi atumie V8 toleo jipya,
USA akikutana na wenye akili, analeta deals za win win, akikutana na kenge wa Afrika, kama hawa wa, ccm, ni, kuburuza tu, maana hayana akili! Hebu fikiria, wizara ya biashara ilimuwekea vigingi kijana wa TZ Fernandez boss wa NALA asiwekeze bongo, ikabidi afungue ofisi Kenya,
 
Naomba kuuliza! Hao bikra 72 walitumia kigezo gani? Au ndani ya miezi miwil kila siku unapata fresh? Pili Trump hao mabikra ataondoka nao wote?
Trump yeye mwenyewe hamuezi Malanea Trump akaviweze vibint vidogo nikiwambia ukanisa ni ukenge tu mnabisha hahaha
 
Sio kwamba wanamuabudu, USA na, Arabs states, ni, partners, wana bilateral agreement zenye faida lukuki kwa nchi zote,
Nchi za kiarab kwa kutumia rasilimali moja tu mafuta, wameweza kutengeneza ukwasi na utajiri kwa wana nchi wao, Qatar inawekeza dollar tilion moja USA! Zidisha hizo, Mara 2600 upate pesa ya madafu,
Ni pesa inayoweza kufanya hata mwalimu wa shule ya msingi atumie V8 toleo jipya,
USA akikutana na wenye akili, analeta deals za win win, akikutana na kenge wa Afrika, kama hawa wa, ccm, ni, kuburuza tu, maana hayana akili! Hebu fikiria, wizara ya biashara ilimuwekea vigingi kijana wa TZ Fernandez boss wa NALA asiwekeze bongo, ikabidi afungue ofisi Kenya,
Viongoz viaz
 
Waarabu wa VIKINDU NA TANDALE KWA TUMBO WAMEUMIA SANA. HAWANA HAMU.

Ritz @webaba Adiosamigo mnaona wenzenu wenye akili? Nyie mnavaa kobazi tu na suruali njiwa mnajifanya wajuaji wa dini kuliko walioanzisha dini. Trump mnaona anavyoheshimiwa? Sasa nyie kaeni tu mkisugua magaga na kubadilisha mikao.
Netanyau akbaruu
 
Kuna wamatumbi wafia dini watanuna kweli wakijidai wanajua dini kuliko waliowaletea.
 
Hivyo vitoto havija baleghe afu niko na wewe usenge upo hata kwa watu wasio heshimu misingi ya dini. Usenge hata kumpa Trump pesa ni usenge tu niko na wewe
Ndiyo akili zenu hizi
Netanyau akbaruu
 
Waarabu wameamua kumwabudu Trump

View attachment 3334924
Sio kwa mapenzi haya. Hapo ni Emirates Trump katua leo baada ya kutoka ziara Qatar. Wamempangia Trump warembo wa kiarabu vichwa wazi, wakizunguka kwa madaha mbele ya mkuu. Ingawa mkuu anawaza hela tu, anapita kwa mbali. Napo watasaini deal zito ni kama wanashindana kumwaga pesa kwa mzungu.

Ziara hii imetupa ufahamu kuwa, Marekani kwa muarabu ni nani. Tumeiona nguvu yake kwa vuguvugu hili la Waarabu ambayo Waarabu wameshaiona siku nyingi kasoro Wajahidina. Na zaidi tusiwadharau Waarabu, wameamua kula na kipofu, maana sio rahisi kujitoa mikononi mwa Marekani. Wanajua matokeo yake ni nini, na kwanza ndio anawalinda. Na zaidi Marekani ndio mteja wao mkuu wa mafuta ingawa Marekani ina mafuta mengi zaidi yao ila haiyachimbi. Waafrika tujifunze, kuwa provoke wazungu sio ushindi wa Afrika. Tunapaswa kujifunza kula na kipofu huku tunajenga nchi zetu kama Waarabu au China.

Ila nimepita huku na kule nimeona Waarabu weusi wa Buguruni wamenuna na wanaumia na kurusha matusi tu kwa Mwarabu mweupe hadi nimeshangaa. Naona nao wanajihisi ni sehemu ya nchi hizo, aibu yao. Narudia tena, Muarabu hana time na wewe sababu ya dini, dini haimfanyi kutokuwa mwarabu, anakushangaa wewe kukomaa na mila zake huku yeye hana time na zako. Uislamu haukufanyi kuwa mwarabu. Shame.

Jenga kwako maana ndipo utakapozikiwa.
Mohammed (pbuh) was a Saudi prophet. Hazrat Donald Trump Akbar is the international Prophet, including the entire Middle East. Here, 72 hooris demonstrated performance in his honour. His emissary, Elon Musk, is exploring Mars. Inshaalah
Maghayo
The Mongolian Savage
 
Waarabu wameamua kumwabudu Trump

View attachment 3334924
Sio kwa mapenzi haya. Hapo ni Emirates Trump katua leo baada ya kutoka ziara Qatar. Wamempangia Trump warembo wa kiarabu vichwa wazi, wakizunguka kwa madaha mbele ya mkuu. Ingawa mkuu anawaza hela tu, anapita kwa mbali. Napo watasaini deal zito ni kama wanashindana kumwaga pesa kwa mzungu.

Ziara hii imetupa ufahamu kuwa, Marekani kwa muarabu ni nani. Tumeiona nguvu yake kwa vuguvugu hili la Waarabu ambayo Waarabu wameshaiona siku nyingi kasoro Wajahidina. Na zaidi tusiwadharau Waarabu, wameamua kula na kipofu, maana sio rahisi kujitoa mikononi mwa Marekani. Wanajua matokeo yake ni nini, na kwanza ndio anawalinda. Na zaidi Marekani ndio mteja wao mkuu wa mafuta ingawa Marekani ina mafuta mengi zaidi yao ila haiyachimbi. Waafrika tujifunze, kuwa provoke wazungu sio ushindi wa Afrika. Tunapaswa kujifunza kula na kipofu huku tunajenga nchi zetu kama Waarabu au China.

Ila nimepita huku na kule nimeona Waarabu weusi wa Buguruni wamenuna na wanaumia na kurusha matusi tu kwa Mwarabu mweupe hadi nimeshangaa. Naona nao wanajihisi ni sehemu ya nchi hizo, aibu yao. Narudia tena, Muarabu hana time na wewe sababu ya dini, dini haimfanyi kutokuwa mwarabu, anakushangaa wewe kukomaa na mila zake huku yeye hana time na zako. Uislamu haukufanyi kuwa mwarabu. Shame.

Jenga kwako maana ndipo utakapozikiwa.
Huo ulinz mmarekan anawapa hao waarabu mzee we tulia. Hizo deal wanazopiga pamoja mzee tulia
 
Waarabu wameamua kumwabudu Trump

View attachment 3334924
Sio kwa mapenzi haya. Hapo ni Emirates Trump katua leo baada ya kutoka ziara Qatar. Wamempangia Trump warembo wa kiarabu vichwa wazi, wakizunguka kwa madaha mbele ya mkuu. Ingawa mkuu anawaza hela tu, anapita kwa mbali. Napo watasaini deal zito ni kama wanashindana kumwaga pesa kwa mzungu.

Ziara hii imetupa ufahamu kuwa, Marekani kwa muarabu ni nani. Tumeiona nguvu yake kwa vuguvugu hili la Waarabu ambayo Waarabu wameshaiona siku nyingi kasoro Wajahidina. Na zaidi tusiwadharau Waarabu, wameamua kula na kipofu, maana sio rahisi kujitoa mikononi mwa Marekani. Wanajua matokeo yake ni nini, na kwanza ndio anawalinda. Na zaidi Marekani ndio mteja wao mkuu wa mafuta ingawa Marekani ina mafuta mengi zaidi yao ila haiyachimbi. Waafrika tujifunze, kuwa provoke wazungu sio ushindi wa Afrika. Tunapaswa kujifunza kula na kipofu huku tunajenga nchi zetu kama Waarabu au China.

Ila nimepita huku na kule nimeona Waarabu weusi wa Buguruni wamenuna na wanaumia na kurusha matusi tu kwa Mwarabu mweupe hadi nimeshangaa. Naona nao wanajihisi ni sehemu ya nchi hizo, aibu yao. Narudia tena, Muarabu hana time na wewe sababu ya dini, dini haimfanyi kutokuwa mwarabu, anakushangaa wewe kukomaa na mila zake huku yeye hana time na zako. Uislamu haukufanyi kuwa mwarabu. Shame.

Jenga kwako maana ndipo utakapozikiwa.
Wale wabantu wangese wa kuvaa hijabu ...nakulazimisha hijabu mashuleni wapo wapi au wapo misikitini wanajambiana tu na ibilisi ....nilisha sema mambo ya dini kwenye shule za elimu dunia yapigwe marufuku hata kwenye shule binafsi...reseni ya kufungua shule binafsi iwe open kuzuia huo upumbacu wa dini..@adriz FaizaFoxy Mufti kuku The Infinity Malaria 2
 
Waarabu wameamua kumwabudu Trump

View attachment 3334924
Sio kwa mapenzi haya. Hapo ni Emirates Trump katua leo baada ya kutoka ziara Qatar. Wamempangia Trump warembo wa kiarabu vichwa wazi, wakizunguka kwa madaha mbele ya mkuu. Ingawa mkuu anawaza hela tu, anapita kwa mbali. Napo watasaini deal zito ni kama wanashindana kumwaga pesa kwa mzungu.

Ziara hii imetupa ufahamu kuwa, Marekani kwa muarabu ni nani. Tumeiona nguvu yake kwa vuguvugu hili la Waarabu ambayo Waarabu wameshaiona siku nyingi kasoro Wajahidina. Na zaidi tusiwadharau Waarabu, wameamua kula na kipofu, maana sio rahisi kujitoa mikononi mwa Marekani. Wanajua matokeo yake ni nini, na kwanza ndio anawalinda. Na zaidi Marekani ndio mteja wao mkuu wa mafuta ingawa Marekani ina mafuta mengi zaidi yao ila haiyachimbi. Waafrika tujifunze, kuwa provoke wazungu sio ushindi wa Afrika. Tunapaswa kujifunza kula na kipofu huku tunajenga nchi zetu kama Waarabu au China.

Ila nimepita huku na kule nimeona Waarabu weusi wa Buguruni wamenuna na wanaumia na kurusha matusi tu kwa Mwarabu mweupe hadi nimeshangaa. Naona nao wanajihisi ni sehemu ya nchi hizo, aibu yao. Narudia tena, Muarabu hana time na wewe sababu ya dini, dini haimfanyi kutokuwa mwarabu, anakushangaa wewe kukomaa na mila zake huku yeye hana time na zako. Uislamu haukufanyi kuwa mwarabu. Shame.

Jenga kwako maana ndipo utakapozikiwa.
Ndiyo maana huwa nasema nchi kuongozwa na muislamu ni uanithi wa taifa...
 
Asante sana mkuu kwa ujumbe wako na ushauri wako kuanzia sasa nitabadilika kwakweli maana nilikuwa naumia sana ndugu zetu katika imani mwarabu akisemwa humu.🙏🙏🙏
Pamoja na ndugu zenu wa Hamas na Hezbollah! Hahaha
 
Huko ndiko shetani na Mudi kuu wa kobaz duniani walipozikwa wako hivyo wewe uko zako Buza unajifanya unatufunikia hata macho hatkuoni.
Hivi muddy ndo kuu la makobazi duniani? Kumbe alizikwa huko huko kwenye nchi alizotembelea Trump
 
Wait kwanza niwahesabu kama wanafika 72 au wamempunja bwana Trump, nasikia utaratibu ulikua trump apewe 72 ila kasema 36 wapelekwe kwa musk
Na watakuwa wameliwa kirafi sana ila kwa kweli Muddy ana kazi sana nasikia hizi shoo huwa anazishuhudia live sijajua kuhusu allah wa hamas na Hezbollah kama nae huwa anapga chabo
 
Back
Top Bottom