Waangalizi Wa Kimaifa!


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,413
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,413 280
Wanajanvi naleta Mada hii mnisaidie niweze kuelewa hili! Hivi Marekani na Uengereza zinapofanya chaguzi zao kwanini haziombi kupelekewa waangalizi wa kimataifa kutoka kama Africa au Asia! Lakini sisi tunapofanya chaguzi zetu hututaka tualike waangalizi kutoka kwao hii inakaaje?
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,534
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,534 7,401 280
Tanzania haina uwezo wa kufanya Uchaguzi kwa bajeti yake yenyewe so as nchi almost nyingi za Kiafrica, kama uchaguzi uliopita kila kitu kilikuwa ni msaada, kwa maana nyingine anaekuwezesha anaamua anachotaka
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
Wanajanvi naleta Mada hii mnisaidie niweze kuelewa hili! Hivi Marekani na Uengereza zinapofanya chaguzi zao kwanini haziombi kupelekewa waangalizi wa kimataifa kutoka kama Africa au Asia! Lakini sisi tunapofanya chaguzi zetu hututaka tualike waangalizi kutoka kwao hii inakaaje?
Hakuna aliyekuzuia kwenda kwa Obama kwa gharama zako mwenyewe kuangalia uchaguzi!.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,413
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,413 280
Asanteni sana kwa maoni yenu na Mola awape Nguvu yakuendelee kukaa humu ndani kwa amani!
 

Forum statistics

Threads 1,236,301
Members 475,050
Posts 29,253,377