Waandishi kisoka nchi yetu ipo bara gani?

Waandishi kisoka nchi yetu ipo bara gani?

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,708
Reaction score
1,734
Vyombo vya habari vina nguvu zaidi ya kusambaza USHAWISHI kwa wasikilizaji/wasomaji wake na kuaminiwa. Wananchi wengi hapa nchini wanapenda mno soka na hasa soka la vilabu vyetu lakini waandishi/wachambuzi wa habari za michezo wamejikita mno na habari za bara la Ulaya hasahasa England, habari zinazohusu soka letu zinasemwa kijujuu tu lakini za England zitasemwa kwa hisia kali, habari za soka za CAF ndo hakuna kabisa kana kwamba Africa hakuna mashindano ya vilabu na mataifa! Jambo la ajabu ukisikiliza vyombo vya habari vya England huwezi sikia habari za soka zinazohusu vilabu vyetu. Mara kwa mara tumetoa wito kwa waandishi wetu wa habari za michezo kutoa kipaumbele kwa habari za NYUMBANI, AFRICA na mwisho nje ya bara letu, ni kipi kinachowafanya washindwa kufanya hivo?????????????????
 
Vyombo vya habari vina nguvu zaidi ya kusambaza USHAWISHI kwa wasikilizaji/wasomaji wake na kuaminiwa. Wananchi wengi hapa nchini wanapenda mno soka na hasa soka la vilabu vyetu lakini waandishi/wachambuzi wa habari za michezo wamejikita mno na habari za bara la Ulaya hasahasa England, habari zinazohusu soka letu zinasemwa kijujuu tu lakini za England zitasemwa kwa hisia kali, habari za soka za CAF ndo hakuna kabisa kana kwamba Africa hakuna mashindano ya vilabu na mataifa! Jambo la ajabu ukisikiliza vyombo vya habari vya England huwezi sikia habari za soka zinazohusu vilabu vyetu. Mara kwa mara tumetoa wito kwa waandishi wetu wa habari za michezo kutoa kipaumbele kwa habari za NYUMBANI, AFRICA na mwisho nje ya bara letu, ni kipi kinachowafanya washindwa kufanya hivo?????????????????
Waandishi habari huendeshwa na mashabiki wa soka. Huwezi kuandika habari ambayo haina mvuto kwa mashabiki wa soka wakati wao ndiyo wateja wa habari za michezo
 
Waandishi habari huendeshwa na mashabiki wa soka. Huwezi kuandika habari ambayo haina mvuto kwa mashabiki wa soka wakati wao ndiyo wateja wa habari za michezo
Mkuu natatizwa kidogo na hoja yako. Fikiria mashabiki tunataka kuona 'live' ligi yetu siku za mechi lakini hakuna TV yoyote inayoonesha mechi hizo badala yake tunawekewa 'live' au 'recorded' mechi ya EPL, sasa hii unaionaje mkuu?
 
Back
Top Bottom