Wa Jangwani si mkutano wa 'wapinzani'!

Wa Jangwani si mkutano wa 'wapinzani'!

attachment.php

wewe @katikati ya mapaja, hawa wanachezea hilo disco kwa mbowe?
 
Katiba imeshajadiliwa kwenye mabaraza. Maoni yote yameshapelekwa kwa tume.

Huo ndio utaratibu tuliokubaliana kistaarabu. Haya mengine ni siasa tu, zenye lengo la kuifanya Katiba iwe ya vyama vya siasa.

Katiba ni ya wananchi wote, sio ya Lipumba, Mbowe na Mbatia wanaoshinikiza mchakato uwe mali ya vyama vyao.

Shida iko wapi?
 
Hakika leo umetumia kichwa kufikiri. Tanzania kwanza CCM baadae saaaaana.
 
Nadhan MOD awe na button ya dslike ktk baadhi ya comment maana kuna watu wanaongea upuuz usio wa lazima kam huyu marcopolo sijui!! ili kila avatar ya mtu inapoonekana tuone amepata like ngapi na dislike ngapi!!
 
Katiba imeshajadiliwa kwenye mabaraza. Maoni yote yameshapelekwa kwa tume.

Huo ndio utaratibu tuliokubaliana kistaarabu. Haya mengine ni siasa tu, zenye lengo la kuifanya Katiba iwe ya vyama vya siasa.

Katiba ni ya wananchi wote, sio ya Lipumba, Mbowe na Mbatia wanaoshinikiza mchakato uwe mali ya vyama vyao.

Saa ingine huwa unachekesha! Na hili la CCM kutaka Rais ndo achague wajumbe wa taasis maalum, wewe kwa akili zako unaona sawa tu! Kweli mahaba ya Siasa yamewafanya hamtumii akili zenu bali ushabiki tu!
 
usimwamini mwanasiasa yeyote awe wa upinzani awe wa chama tawala. HIVI SI HUYU LISSU ALIYEHOJI UWINGI WA WAZANZIBARI WA NUSU KWA NUSU AKIDAI ZANZIBAR HAISTAHILI RATIO YA NAMNA HIYO? NI HUYUHUYU LISSU LEO MKUTANONI ANATUAMBIA BUNGE LA KATIBA LIWE NA WABUNGE NUSU KWA NUSU. WATZ MNACHEZEWA NA WANASIASA
 
Back
Top Bottom