DCI Comrade One
JF-Expert Member
- Oct 14, 2012
- 892
- 1,273
Usiwalaumu ndio hao wa 2000š¤£Shure ndiyo nini?
Usiwalaumu ndio hao wa 2000š¤£Shure ndiyo nini?
Yeahšš Na walevi pia
Yaani ugali na mboga ya uji? Au nimeelewa vibayaMmeshawahi kula bulgur porridge nyie?
Ulikuwa Introvert? šYani mimi sikuwa mpole aisee ila mkimya, kwa niliowazoea walikuwa wanaipata!
Mwenza unafanya nini kwenye uzi wetu?Hmm sijawahi! Nilikuwa napigana mpaka na wakaka lol š
Uji fulani amazing tulikunywa tuvivyokua shule ya viduduYaani ugali na mboga ya uji? Au nimeelewa vibaya
Sasa bwashee mpaka dogo wa alfu mbili akukute kidato na wewe si mule mule tu?Madogo wa buku mbili nmewanyoosha sana O-level maana mmekaa kindezi sana
Nawatandika vizuri tu!Ila nilibadilika si unajua life is a bitch.
Kwamba ulikuwa unapiga wakaka, ndo maana mgaigai tu
Ule wa kuchanganya na kola, au ukwaju? Maana Nimekunywa vyotešUji fulani amazing tulikunywa tuvivyokua shule ya vidudu
Acha kutu Hora mwanike, juzi tu hapa umeweka kati uka surrenderNawatandika vizuri tu!
Madogo wa buku mbili wamenikuta ndo namalzia cha 4 mzee wanguSasa bwashee mpaka dogo wa alfu mbili akukute kidato na wewe si mule mule tu?
Sijawahi kuwa! Ni ambivertUlikuwa Introvert? š
Kuna msenge mmoja alikuwa mkurya, akisoma hapa atajua tuu, alini bully sana msenge yule... Aliyafanya maisha ya shule yawe hectic.
Hivi kuna watu mmesha pitia bullying humu?
[U][I][B][FONT=tahoma]wakati tunasoma sekondari ya chini tulikuta ule mfumo wa kupiga wanafunzi wa kidato cha kwanza. [/FONT][/B][/I][/U]ulikuwa mfumo katili ila naonaulikuwa mfumo unamfanya mtu ajue kupambana na kujitegemea, tofauti na midogo ya siku hizi inayoomba kuletewa pringles na wazazi wao.Raw wheat porridgeUle wa kuchanganya na kola, au ukwaju? Maana Nimekunywa vyoteš
Mke mkubwa huyu sio kijana wako wa kwanza kwani?Mwenza unafanya nini kwenye uzi wetu?
U know nothing.. so sitapoteza muda ku prove anything kwako!Acha kutu Hora mwanike, juzi tu hapa umeweka kati uka surrender
Na uji wa mchele vipi? Ule ambao wanaweka chumvi kwa mbali vipi?Raw wheat porridge
Na mpk leo hata bf wako akileta za kuleta una mpa za uso tuu?U know nothing.. so sitapoteza muda ku prove anything kwako!