Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,581
- 102,415
Namuheshimu sana so siweziNa mpk leo hata bf wako akileta za kuleta una mpa za uso tuu?
Namuheshimu sana so siweziNa mpk leo hata bf wako akileta za kuleta una mpa za uso tuu?
That's maturity, kumbe aliho ghete?Namuheshimu sana so siwezi
Shindwa, mie wa afumbili na kumi🤣Mke mkubwa huyu sio kijana wako wa kwanza kwani?
YepThat's maturity, kumbe aliho ghete?
Eenh! Wa 2010 walishajua na kuandika kwani?🫢Shindwa, mie wa afumbili na kumi🤣
I wanna take his position, are you down for that
Inawezekana ikawa kweli ujue maana huwa a najibu kifupi mnoEenh! Wa 2010 walishajua na kuandika kwani?🫢
Tupo ambao tulifundishwa na tukalelewa na wazazi🤣Eenh! Wa 2010 walishajua na kuandika kwani?🫢
Sasa kama kibamia usiambiwe? Mtuache jamani🤣🤣🤣Wabibi wa 2000 ndio waasisi wakuu wa neno KIBAMIA, ni bora ukutane na mabinti wa mwaka 1985 kuliko hao vikongwe wa 2000
Au sio!Inawezekana ikawa kweli ujue maana huwa a najibu kifupi mno
Kama kawaida yako!😅Au sio!
Kwani tulichagua sisi kuwa na vibamiaSasa kama kibamia usiambiwe? Mtuache jamani🤣🤣🤣
Gen z taifa linatutegemea?Kama kawaida yako!😅
Huna baya genz
Mvirefushe hata kwa kuvuta🤣Kwani tulichagua sisi kuwa na vibamia
Au sio, alaf ngono na kudanga ndo fursa sioGen z taifa linatutegemea?
Wewe wasema.Au sio, alaf ngono na kudanga ndo fursa sio