Lamborgini
JF-Expert Member
- Nov 28, 2024
- 949
- 1,611
Kwamba wote ni 2000 Mbona kama madingi ya 90 kibao humu
Wengine ni Mababu tunakumbushia utotoni tuuWatoto wa elfu mnachekesha sana.
Kumbe!Wewe wasema.
Shura ya maimunaShure ndiyo nini?
So kuna time unakuwa Introvert na kuna time unakuwa Extrovert, right?😁Sijawahi kuwa! Ni ambivert
Hahahaha una fikiri ni lastic zile.Mvirefushe hata kwa kuvuta🤣
Tafuteni tu namna.Hahahaha una fikiri ni lastic zile.
Nawe ni wa buku mbili?Mm nililelewa kimayai sana...yaani nilikuwa ndezi ndezi tuu. Ila kwenye masomo si kuleta unyonge
Nyie ndo mfanye kuvikubali vifanye kazi bila hiana ukianza kukajaji ka bwana mdogo nako kana nywea😂Tafuteni tu namna.
Mzee usiamni kila jambo mimi mzee mwenzakoNawe ni wa buku mbili?
Imagine 🤣Shure ndiyo nini?
😄😄Tukio la pili nakumbuka nilitongozagwa na mdada flani hapa mtaani anataka nikaichape lkn mm sitaki mana nilikuaga na miaka 11 au 12 kanibembeleza akaninunulia vitumbua nikala akanibeba mpaka kwao chumbani mana wazazi wao hawapo akanambi vua kaptura nikavua akatanua miguu akanishika kichuru changu akanambia weka hapa nikaichapa japo sijakojoa
😅😅😅 doh! Kazi ipoUsiwalaumu ndio hao wa 2000🤣
😅😅😅 nimechoka kabisaImagine 🤣
Kwakweli 😂😂😂Shura ya maimuna
Kina adriz de mbusiiUzi maalum kwa wale tuliozaliwa mwaka elf mbili kuendelea kwa ajili ya kumbukumbu za utoto shule tukiwa tunasoma hata hujasoma unaweza ku-
Share story yako hata kipindi ukiwa unachunga kumbukumbu gani ambazo zimekaa sana kichwani unaweza ku share na sisi burdaani kabisa""
Nakumbuka kipindi nasomaga shure nilionelewagwa na mmasai mmoja kanipokonya mahindi yangu ya kuchoma mana nilikua mpole ila aje anipokonye sikukaa kinyonge nikabeba jiwe nikampiga nalo kisogoni Akaanguka papo hapo alitoka damu nyingi sana nikatoroka nikaenda nyumbani wamasai walimu walikuja mpaka kwetu baba akalipishwa
Kuanzia hyo siku wanafunz wababe walianza kua na adabu
Share tukio lolote hapa
TUSIKAE KINYONGE
Mbona umetoa code mkuu mi tangu ajoin nacheki sinema ya kombe la dunia😄😄
Hamna mtu humu 🙌