vyuoni kuna mambooooooooo

vyuoni kuna mambooooooooo

Hivi ushawahi kujiuliza kwa nini boys na girls lifestyles zao zinabadilikia vyuoni,jinsi ya kuongea,mavazi tabia na swaga nyinginezo????????????

Mambo ya chuoni ni ya chuoni,yaani hiyo ni generation yao,unaweza ku-adopt au la.ukiona vipi unapotezea sio kila linalofanywa na generation fulani ufuate.

Inategemea wewe umetoka katika mazingira gani,na una lifestyle ipi,je,unaweza kuvumilia mazingira mapya?!!
 
Kama topic haijakufurahisha acha usicomment,mbona kuna watu wameelewa na kuicomment acha majungu usijione uko perfect sana kuliko wenzako,hii ni jamii forum kila mtu ana haki ya kutoa maoni yake..........heshimu mawazo ya watu na uwe mstaarabu
ndo comment hiyo imetolewa jombaaa inabidi uwe flexible sio unategemea tu kusikia kile unachotaka...ndo uhuru wa kutoa maoni..huo..so positive or negative u just deal with it dont let emotions run u over....kaaaa humooooo....ova....
 
Mbona kipindi chote nipo chuo mpaka namaliza sijabadilika katika kuongea, mavazi. Ila wanasema mtu huathiriwa na mazingira lakini this theory does not operate to all people, hivyo Ukiiga vizuri nakupa big up ila ukiiga upuuzi wewe ni mburula.
 
Mambo ya BOOM, mtu hajawahi kuwa na uhuru wa manyani, halafu mfukoni ana vijilaki ambavyo hakuwahi kumiliki.
 
Tatizo ni uhuru kupita kiasi ambao vijana wengi huupata pindi waendapo vyuoni. Hivyo ni vizuri kwa wazazi wakafahamu umuhimu wa kushirikisha vijana wao pindi wangali wadogo haswa katika masula muhimu yanayowahusu. Vijana wapatiwe uhuru mapema na kuutumia vizuri.
 
Hivi ushawahi kujiuliza kwa nini boys na girls lifestyles zao zinabadilikia vyuoni,jinsi ya kuongea,mavazi tabia na swaga nyinginezo????????????
Ona huyu naye!! sasa hii ni mada kweli? Kama huna cha kuandika, nyamaza kimya.
 
mkikua mtaacha maisha yatawabadilisha tu walikuwepo, wapo na watakuwepo lakini mwisho hufika tena wengine hupumlia machine
 
Siyo mood ni mod.
Umeona eeh!!
Hii ndo shida ya mtu kuandika/kuzungumza LUGHA za watu bila kujua maana zake...
Teeh teeh :becky:
Kama neno "Beep" Wachache wanalijua hili ndo neno sahihi, unapokuwa unamhadharisha mtu!
 
Umeona eeh!!
Hii ndo shida ya mtu kuandika/kuzungumza LUGHA za watu bila kujua maana zake...
Teeh teeh :becky:
Kama neno "Beep" Wachache wanalijua hili ndo neno sahihi, unapokuwa unamhadharisha mtu!

Kubeep wanasema kudip.....kazi kwelikweli!
 
Wakiwa huru kwa mara ya kwanza na sifa za kuwa wasomi basi maisha wanayafanya yawe ya plastiki
 
mimi naona tufike muda tuishi maisha ya kawaida maana maisha ya kuigiza yana mwisho wake,nashukuruni sana kwa mitazamo yenu yenye kujenga
 
Back
Top Bottom