Quinton Canosa
JF-Expert Member
- Nov 2, 2012
- 1,228
- 1,264
Hivi ushawahi kujiuliza kwa nini boys na girls lifestyles zao zinabadilikia vyuoni,jinsi ya kuongea,mavazi tabia na swaga nyinginezo????????????
Hivi ushawahi kujiuliza kwa nini boys na girls lifestyles zao zinabadilikia vyuoni,jinsi ya kuongea,mavazi tabia na swaga nyinginezo????????????
Hivi ushawahi kujiuliza
kwa nini boys na girls lifestyles zao zinabadilikia vyuoni,jinsi ya
kuongea,mavazi tabia na swaga nyinginezo????????????
Hahahhahaahuliza wanafunzi wenzako
mood hebu tuondolee huu uchafu hapa, unatujazia server bure.
wabongo bwana tatizo liko wapi toa maoni yako ndio mpango sasa topic inahusu nini,acheni kashfa kama huwezi jibu acha usicomment tuache majungu huuu ni mwaka mpya jamani
Hivi ushawahi kujiuliza kwa nini boys na girls lifestyles zao zinabadilikia vyuoni,jinsi ya kuongea,mavazi tabia na swaga nyinginezo????????????
kumbe na wewe umeeenda na kusoma chuo...enh.....?wengine hatujaenda so hatujui....bhana.....Hivi ushawahi kujiuliza kwa nini boys na girls lifestyles zao zinabadilikia vyuoni,jinsi ya kuongea,mavazi tabia na swaga nyinginezo????????????
kumbe na wewe umeeenda na kusoma chuo...enh.....?wengine hatujaenda so hatujui....bhana.....
Hivi ushawahi kujiuliza kwa nini boys na girls lifestyles zao zinabadilikia vyuoni,jinsi ya kuongea,mavazi tabia na swaga nyinginezo????????????