Vyumaa!! vyumaa!! Wanawake mtusamehee sana kwa hili..

Vyumaa!! vyumaa!! Wanawake mtusamehee sana kwa hili..

Kibamia ndio tusi maalumu analotumia mwanamke ku suppress courage ya mwanaume, maana anajua kuwa tafsir ya kibamia bado haileweki,maana kuna muda hata Mandingo anaweza Kua na kibamia inategemea amekutana na shimo kubwa kiasi gani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijaelewa,pesa inamlindaje she??
Nijibu haya maswali....

1. Unajitegemea kwa sasa....kwa maana kuishi mwenyewe kwako na kujisimamia gharama za maisha?!

2. Una mwanamke (sio demu/mlupo) ambaye umetambulisha kwenu na kwao wanakufahamu kwa maana ya uhusiano rasmi?!

3. Kama huyu mwanamke yupo, je, nambie unasimamia kw asilimia ngapi gharama zake za maisha, kwa maana ya bili zake mfano, saloon, vocha, chakula, mavazi, na mahala pazuri pa kuishi....

Kama majibu yako yamebalance then utaweza elewa ni kwann "money is everything"!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nijibu haya maswali....

1. Unajitegemea kwa sasa....kwa maana kuishi mwenyewe kwako na kujisimamia gharama za maisha?!

2. Una mwanamke (sio demu/mlupo) ambaye umetambulisha kwenu na kwao wanakufahamu kwa maana ya uhusiano rasmi?!

3. Kama huyu mwanamke yupo, je, nambie unasimamia kw asilimia ngapi gharama zake za maisha, kwa maana ya bili zake mfano, saloon, vocha, chakula, mavazi, na mahala pazuri pa kuishi....

Kama majibu yako yamebalance then utaweza elewa ni kwann "money is everything"!

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabla sijamaliza kusoma,..Mimi ni a Lady,.
 
Back
Top Bottom