Zesh
JF-Expert Member
- Apr 27, 2017
- 15,453
- 25,168
Wapo Sana me nashindwaga kuwaelewa kwa kwelHivi kweli wapo viumbe dizaini hiyo jamanii khaa,.[emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Wapo Sana me nashindwaga kuwaelewa kwa kwelHivi kweli wapo viumbe dizaini hiyo jamanii khaa,.[emoji23]
So,unataka kusema money is everything!?Mhm kaeni mkijidanganya...women look for the security that money provides.
Hahaha kweli naamini adui yako muombee njaa...aki vile[emoji23]njaa issue nyingine wallah
Nimekwambia hela ni security sijasema money is everything.So,unataka kusema money is everything!?
mkuu mapenzi ni pesa kataa au kubali thats a realitySi kweli,.usikariri sana maisha.
Sijaelewa,pesa inamlindaje she??Nimekwambia hela ni security sijasema money is everything.
Kwann tuseme mapenzi ni pesa??em niambie pesa ni nini na mapenzi ni nini vilevile??mkuu mapenzi ni pesa kataa au kubali thats a reality
Pesa ni ulinzi meaning mwanamke anakuwa na uhakika kuwa atapata mahitaji yake ya msingi na pia watoto wake watelelwa Bila wasiwasi.Sijaelewa,pesa inamlindaje she??
nikupe mfano... demu atamwacha mwenye hela emotionally ila atamwacha asie na hela emotionally & physically, gat it!!!?Kwann tuseme mapenzi ni pesa??em niambie pesa ni nini na mapenzi ni nini vilevile??
Ukilala na njaa miezi miwili je utanishobokea? Nataka nikutongoze kisha nikuloge vyuma vikaze.Hahahahaha hata nilale na njaa mwezi sishoboki kwa mwanaume khaaaaaa.....eti ulinitongoza kipindi kile maajabu haya
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa,.lakini hayo ni matumizi ya pesa na sio mapenzi..halafu unaweza kuwa na pesa na ukakosa ulinzi vilevile,Pesa ni ulinzi meaning mwanamke anakuwa na uhakika kuwa atapata mahitaji yake ya msingi na pia watoto wake watelelwa Bila wasiwasi.
Jamani at tafiti zinaonyesha number one cause of marital problems ni kukosekana kwa pesa ndani ya nyumba.
Mara watoto waerudishwa toka shule Mara unashindwa hudumka mama mkwe anaeumwa...vitu Kama hivyo.
Ndio ulinzi wenyewe Huo wee unataka ulinzi wa bunduki!? Sasa Kama unakubali ni matumizi ya pesa hivyo umuhimu wake unauona Sasa kwenye mapenzi.Sawa,.lakini hayo ni matumizi ya pesa na sio mapenzi..halafu unaweza kuwa na pesa na ukakosa ulinzi vilevile,
Huh...naomba a real meaning of money & love please,..tusichanganye mambo,pengine sielewi naomba unijuze tafadhalinikupe mfano... demu atamwacha mwenye hela emotionally ila atamwacha asie na hela emotionally & physically, gat it!!!?
Kwani pesa ni nini na mapenzi ni nini??Ndio ulinzi wenyewe Huo wee unataka ulinzi wa bunduki!? Sasa Kama unakubali ni matumizi ya pesa hivyo umuhimu wake unauona Sasa kwenye mapenzi.
Hiyo logic hawanaga.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Swali.
Amejuaje ana kibamia kama ndio ombi amelikubali kwa sasa?
Mapenzi kwangu mie ni kugegedana. Pesa ni Kama nilivyokwambia ulinzi. Huwezi kumgegeda mwanamke Bila kuwa na pesa...au wee papuchi yako watoa bure?Kwani pesa ni nini na mapenzi ni nini??