Vyakula na ubonge maharage, bia, karanga, ugali

Vyakula na ubonge maharage, bia, karanga, ugali

Sasa maisha yalivyo magumu ndiyo uyaongezee na presha, kisukari na stress za kukosa nguvu za kiume🤣 Kuwa na afya hadi malaika mtoa roho aone uchungu anapoichukua roho yako.
Kufa tutakufa tu hata ukishindia Apple na karoti ili usife ila bodaboda unayopanda inaweza ikaingia hata chini ya Scania muda wowote ikabaki story tu.

We si unavaa sana Condom mzee? Unaweza ukaitiwa mwizi wa watoto na raia wakakubonda hadi ukafa bila hatia au askari wakakupiga njugu ukapotea. Chunga sana kifo hakikwepeki.
 
Mkuu hapana lazima watu tuelimishane mambo ya afya ya ulaji. Hata kama tukifa kwanini ufe kabla ya wakati wako na afya mbaya? Mimi ni mvutaji mkubwa wa sigara na bangi ila najitahidi sana kupunguza
Unakula kitimoto?
 
Jifunze kutofautisha Vyakula vya Protein (Maharage) na Wanga( Ugali).
Naona unachanganya mambo.

Vyakula vinavyo upa mwili nguvu,ni vya Wanga..hivyo vyakula ndo ambavyo vinasisitizwa vitumike kwa kiasi...

Maharage ni jamii ya vyakula vya kujenga mwili,ndivyo ambavyo vinasisitizwa vitumike kwa wingi badala ya kufakamia wanga kwa wingi kuliko mahitaji ya mwili
 
Kwakweli ukiwa unafukia vyakula wewe unajiona sawa ila ni hatari sana ndugu zangu.
Tunaendekeza kula hovyo, dr janabi yuko sahihi.

Mleta mada asante kutukumbusha nisisitize tena tunywe maji ya kutosha, na tuache kula vyakula vigumu usiku.

Nimebadirika sana kiasi kwamba nikitembea kwa watu najikuta vyakula walivyo vipika siwezi kuvila.
Kwanza situmii , sukari, soda, juice za kununua, sili vyakula vyote vya kuunga nachemsha tu.

Mafuta kidogo nakutana nayo kwenye wali, nchicha na mayai pale ninapo yakaanga.( mchana tu)

Ratiba yangu inaanza saa 11:30 za asubuhi nakunywa ile chupa mkubwa ya maji yote. Yaani usiku wakati naenda kulala naenda nayo chumbani. (Sichemshi maji nanunua katon)
Hiyo chupa yote naipiga ingawa dr wangu wa ngozi aliniambia niwe nakunywa lita moja muda huo kabla ya mswaki..

Maji hayo hayatakiwi kuwa ya baridi yawe tu yakawaida usiyaweke kwenye friji. Nikimaliza kuyanywa huwa najisikia vibaya kwahiyo naendelea kulala kama lisaa nakaa sawa.

12:30 naamka nafanya shughuri
zangu kujianda kwenda kazini muda huo naanda breakfast ambayo sio chai nachemsha mhogo au gimbi nitakula na kipande kimoja cha labda kuku mchemsho au nakausha kweny Airflier nakula bila chai.

Saa 4: 00 nusu lita ya maji.

Chakula cha mchana tuseme saa 8 au 9 mchana hapa ndo changamojo aisee mazingira yetu ya kazi huwezi kukwepa wali, so nitakula wali kidogo na mlenda au na mboga za majani tu. Baada ya kula dk 40 zikipita nakunywa tena nusu lita ya maji.

Kuanzia saa 11 jion hadi saa 2 usiku huo muda nakuwa bado ofisin nakuwa nakunywa maji kidogo kidogo hadi saa 2 kamili usiku naenda home.

Nikifika home nafanya mazoezi kidogo kama nusu saa naoga nakula matunda tu, yaani tango mbili au papai moja au tikiti au nikisikia tumbo linalalamika kutoshiba nakula ka kipande ka kuku au ka samaki nalala. Mpaka kesho saa 11 na nusu.

Ratiba hii ni nzuri sana ukinywa maji asubuhi mapema lazima kila asubuhi uende choo.
Magonjwa kama UTI sikumbuki mwisho nimepata lini.
Ngozi yangu imekaa vizuri mno nina ule weusi chocolate flani niliyo kuwa naitamani (ni pamoja na kutumia lotion original za SH AMON'S.
Wakuu maji ni uhai.
Nb. Ukijisikia kuumwa usikimbilie kumeza dawa kwanza kunywa hata chupa moja ya maji kubwa baada ya nusu saa utaanza kukojoa. Baada ya kisaa ukiendelea kujisikia vibaya nenda kapime
Mwili ukikosa maji lazima ukupe taarifa utajisikia vibaya au utaumwa kichwa.

Nb mbinguni hakuna hotel hakikisha unakula vizuri. Usijinyime eti unawekeza kula kwa mpangilio.
Mkuu samahani naomba nielekeze kuhusu mafuta mazuri hayo og
 
Kufa tutakufa tu hata ukishindia Apple na karoti ili usife ila bodaboda unayopanda inaweza ikaingia hata chini ya Scania muda wowote ikabaki story tu.

We si unavaa sana Condom mzee? Unaweza ukaitiwa mwizi wa watoto na raia wakakubonda hadi ukafa bila hatia au askari wakakupiga njugu ukapotea. Chunga sana kifo hakikwepeki.
Hakuna aliyesema haufi. Ila kabla hujafa ni uteseke na presha na kisukari na figo?
 
Jifunze kutofautisha Vyakula vya Protein (Maharage) na Wanga( Ugali).
Naona unachanganya mambo.

Vyakula vinavyo upa mwili nguvu,ni vya Wanga..hivyo vyakula ndo ambavyo vinasisitizwa vitumike kwa kiasi...

Maharage ni jamii ya vyakula vya kujenga mwili,ndivyo ambavyo vinasisitizwa vitumike kwa wingi badala ya kufakamia wanga kwa wingi kuliko mahitaji ya mwili
Achana na sayansi ya la saba. Vyakula vyote vinaupa mwili nguvu.
 
Mkuu samahani naomba nielekeze kuhusu mafuta mazuri hayo og
Sh amon hawauzi lotion feki wala mikorogo. Sasa ukienda lazima umkute dr, akuangalie ngozi yako ndo atajua ngozi yako inafaa kwa mafuta yapi.

Kutengeneza ngozi ni kazi kubwa yaani anaweza kukupa lotion ya elfu 50 ikukatae hapo haijaisha upewe nyingine.

Sabuni ndo sio ghari ni 15000. Mimi napaka fair & white ya france inauzwa 70000, u
naichanganya na mamado oil chupa mbili. Kila chupa 30000 so 60000 kwa mbili, naoga sabuni ya fair & white ya arovela, ni 15000 usoni ni sabuni ya tumani imetengenezwa kwa tango hii ni ya hapa tz bei yako 3000. Dr kaniongezea scrub bei yake 20000.

Therefore 70000+60000+15000+3000+20000 jumla 168,000/= hii ndo set natumia.
Hutakiwi kupaka poda tena wala makeup ulifanya mekup lazima umpigie dr umjulishe yaani ukitoka tu kuna vitamin c ya maji lazima ufute uso kutoa sumu ya make up.
Mm sijawahi paka makeup so sikupata shida na hiyo.
Kama kuna ka sherehe nikapaka poda.nikitoka tu lazima nifute na ile vitamin c.

Ngozi zetu zinatofautiana kuna wengine ngazi yake inakaa vizuri haraka hutumii gharama.

Nakushauri uende sh amon dr akuangalie ngozi yako kwanza. All the best.
 
Sawa mkuu,itakua ulinenepa sana ,maana ratiba yako ngumu kweli,nawaza tu ,naachaje kula kitimoto kila baada ya siku mbili
Wala sijawahi zidi kg 70 kiafya natakiwa niwe na 60 tu. Nadhani kitimoto sio nyama nyekundu. Nitaangalia.
 
Sh amon hawauzi lotion feki wala mikorogo. Sasa ukienda lazima umkute dr, akuangalie ngozi yako ndo atajua ngozi yako inafaa kwa mafuta yapi.

Kutengeneza ngozi ni kazi kubwa yaani anaweza kukupa lotion ya elfu 50 ikukatae hapo haijaisha upewe nyingine.

Sabuni ndo sio ghari ni 15000. Mimi napaka fair & white ya france inauzwa 70000, u
naichanganya na mamado oil chupa mbili. Kila chupa 30000 so 60000 kwa mbili, naoga sabuni ya fair & white ya arovela, ni 15000 usoni ni sabuni ya tumani imetengenezwa kwa tango hii ni ya hapa tz bei yako 3000. Dr kaniongezea scrub bei yake 20000.

Therefore 70000+60000+15000+3000+20000 jumla 168,000/= hii ndo set natumia.
Hutakiwi kupaka poda tena wala makeup ulifanya mekup lazima umpigie dr umjulishe yaani ukitoka tu kuna vitamin c ya maji lazima ufute uso kutoa sumu ya make up.
Mm sijawahi paka makeup so sikupata shida na hiyo.
Kama kuna ka sherehe nikapaka poda.nikitoka tu lazima nifute na ile vitamin c.

Ngozi zetu zinatofautiana kuna wengine ngazi yake inakaa vizuri haraka hutumii gharama.

Nakushauri uende sh amon dr akuangalie ngozi yako kwanza. All the best.
Asantee
 
Back
Top Bottom