Vyakula na life style katika umri wa 40+

Vyakula na life style katika umri wa 40+

Huu wali na ugali hauwahusu wale walio shule za bweni?
Mashuleni wengi bado ni wadogo kiumri miili yao inauwezo mkubwa wa kubalance vyakula………… kuanzia 40s mwili unaanza kuchoka na uwezo unapungua
BTW hii sio kama guarantee kwamba hutapata changamoto za ukubwani, ila itasaidia sana
 
Sukari na pressure na heart attack inaweza kuzuilika Kama tukizingatia lifestyle nzuri.

Kula kiasi kidogo usile ukashiba Sana...kwa mfano chapati mbili na bakuli la choroko inatosha kbs..nyama sio nzuri..pendelea sana maziwa mtindi.

Ugali na wali haufai...matembere na kabeji NI mboga nzuri sana..matunda mazuri kbs duniani NI tikitimaji na tango.

Kumbuka kunywa maji Lita zaidi ya nne kwa siku.mazoezi ya kukimbia na ya kutoa jasho NI mazuri...epuka pombe sio nzuri sana
Kwenye maji sio sawa. Kuna kuzingatia kiu, hali ya hewa na kazi zako siku hiyo. Average 2 ltrs znatosha.
 
Back
Top Bottom