Vodacom tuoneeni huruma, mtatupoteza wateja wenu...

Vodacom tuoneeni huruma, mtatupoteza wateja wenu...

Naomba unipe mchanganuo wa vifurushi vya zantel nataka nihamie huko aisee!

zantel nimeshaachana nayo huku shamba nilipo inasumbua hivyo natumia airtel..kwa zantel hata sikumbuki tena vifurushi vyao
 
kaka unajikuta haujajiunga na chochote lakin unavyokatwa kunasiku nilikuwa kwenye gari nusu ya abiria wanalalamikia voda
kweli voda ni janga kwa makato yasiyoeleweka, wakiendelea hivi watapoteza idadi kubwa ya wateja:car:
 
Airtel ndio mtandao bora kabisa Tanzania hasa kwa sisi wa vijijini, mmekazania vodacom utafikiri wachama watiifu wa CCM
 
Jana mchana nimeweka voda ya jero nikajiunga na cheka leo hasubui nataka nimalizie dakika zangu zilizobaki naambiwa sina kifurushi wakati masaa 24 bado hayajafika
 
Jana mchana nimeweka voda ya jero nikajiunga na cheka leo hasubui nataka nimalizie dakika zangu zilizobaki naambiwa sina kifurushi wakati masaa 24 bado hayajafika

Pole, kifurushi cha jero cheka mwisho saa sita usiku.
 
Mininahasiraaa yaniutafikiri nchi hii TCRA hawapo !nikama watoto yatima hatuna mtetezi ,yaani tunaibiwa kweupe hii mamulaka ipo inaangalia tu!
 
Siku moja ikaja meseji imeandika "ndugu mteja hauna salio la kutosha kukamilisha huduma hii" wakati muda huo ni saa tatu,tangu asubuhi sijaigusa sm yangu. Nikawapigia sm huduma kwa wateja nikamuuliza mhudumu kwa nn meseji ya kutokuwa na salio la kutosha inakuja kwangu ilihali sijaomba huduma yoyote? Akajiumauma lakini nikagundua kuwa kuna njia za kutumalizia salio kila siku
 
Back
Top Bottom