Vodacom tuoneeni huruma, mtatupoteza wateja wenu...

Vodacom tuoneeni huruma, mtatupoteza wateja wenu...

But mkuu Katavi mbona mitandao mingine haina haya mambo ya ukiweka salio kama data iko on salio linatumika..Airtel bundles zao zikiisha hawachukui hata sent'tano ya mteja.ukitaka kuamini alichokisema mdau hapo juu,weka line yako kwenye Nokia torch then kaa dk10 angalia salio kama hukuweka mikono kichwani,voda ni wezi line yao wananikamatia m-pesa salio langu hawatokaa walione me yangu Airtel tu.

Mtandao wowote ule wenye huduma ya data hapa Bongo, ukiweka salio (labda uwe umejiunga na kifurushi na bado hakijaisha) kama data iko on katika smartphone yako lazima salio likatwe, kwasababu unatumia data.....watakua ni wapuuzi mno kama itakuwa hawakati ilhali data iko on.
Nimetumia airtel hata tigo, Kifurushi kikiisha kama data iko on salio la kawaida linaESCROWlika kama kawa.
 
Kwa nin wadau isiwekwe thread moja ambayo ni sticky iandikwe Vodacom mtandao unaoongoza kwa kulalamikiwa na wateja.
Hata huyo wazir mhusika mwenyew hata ajishughulishi hii kampun inaweza ikawa ya wazir mmoja mkubwa ndio maana hata haiguswi licha ya kulalamikiwa kila kukicha

professor nasema.... well said brother. ..
 
professor anasema..... hiv Vodacom wana university offer. .??
 
Kwakweli hawa voda ni wezi kabisa. Siku hizi ukiweka vocha ukataka kujiunga bandles wakati upo kwenye zile process za kuchagua kifurushi yani endapo utafika mpaka process ya mwisho ya kuunganishwa alaf network ikakata nenda kwenye salio ukacheki waliiba. Kama ulikuwa na buku utajikuta mia imeshalambwa.
 
Wakuu ukitaka kujitoa kwenye huduma zao unaandika namba zipi
 
Mimi kati ya vitu ninvyonishangaza ni kwenye kununua bundle. Nikiweka vocha ya buku 2 ninunue cheka ya 1999 ina goma na kusema salio halitoshi hivyo inabidi niwe na kama 2200. Vocha ya mia 2 hakuna na mpesa huwezi nunua mia 2, so naongeza 500. Nikishajiunga salio linalobaki huwa linapotea bila maelezo.
Aisee hapana Voda ni majambazi niko nao mwaka wa 9 huu ila nahisi imetosha sasa.
 
Katika hali ya masikitiko nilikuwa nasikia tu kutoka kwa watumiaji wenzangu kwamba mtandao wa voda umekuwa mtandao usiojali wateja wake na unaendelea kuwanyonya kwa kuwaibia japo vivocha vidogo ambavyo wateja wao wanaviweka.
Binafsi nimekumbana na hilo pale nilipokuwa na shilingi elfu moja na kuingiza kwenye simu yangu ila ghafla nimeshangaa kutazama salio nimejikuta na sh 750/= nikafikiria kwa kina kutokana na sote tunatambua maisha ya kitanzania nimagumu nikaona bora niwapigie Voda huduma kwa wateja angalau waweze kunirudishia kile kidogo walichokichukua bila idhini yangu ila hali ilikuwa tofauti pale mhudumu huyo kunieleza jambo kama hilo haliwezekani, Nilisikitika sana na sasa nataka kuitupa laini yangu niliyokuwa naipenda ya vodacom.
mkuu kulikuwa na haja gani ya wewe kuanzisha uzi mpya wakati vodacom wana uzi tayari humu kwa masuala yote yanayowahusu?
 
Kweli kabisa mm laini yangu nimeiweka pembeni nasubiri labda watakuwa hawakati pesa hovyo hovyo niirudie ata kama 100 si yangu inauma kama sijui nimefanyia nn
 
kati ya mitandao ya kiwizi wa kiESCROW ni voda, me toka walete upuuzi wa mb8 sijaweka salio tena nimewapiga Ban!
 
But mkuu Katavi mbona mitandao mingine haina haya mambo ya ukiweka salio kama data iko on salio linatumika..Airtel bundles zao zikiisha hawachukui hata sent'tano ya mteja.ukitaka kuamini alichokisema mdau hapo juu,weka line yako kwenye Nokia torch then kaa dk10 angalia salio kama hukuweka mikono kichwani,voda ni wezi line yao wananikamatia m-pesa salio langu hawatokaa walione me ya Airtel tu.


Uzushi huu,,,mi natumia voda almost 17yrs,,,sijawai ona iyo kitu
 
Last edited by a moderator:
mtumie airtel, sasahivi nao wana 3g tayari hivyo internet iko poa..kuhusu voda aisee sielewi coz cjawahi itumia tangia naifahamu simu,mie ni airtel,Tigo n zantel..
 
mtumie airtel, sasahivi nao wana 3g tayari hivyo internet iko poa..kuhusu voda aisee sielewi coz cjawahi itumia tangia naifahamu simu,mie ni airtel,Tigo n zantel..

Naomba unipe mchanganuo wa vifurushi vya zantel nataka nihamie huko aisee!
 
Back
Top Bottom