voda hapo mmenishawishi

voda hapo mmenishawishi

kimpe

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Posts
910
Reaction score
862
kale ka free internet mlikonipa kwa siku saba kamenipa mambo mengi makubwa nshashusha gb zisizopungua 15 kweli kazi ilikuwa ni kwangu................ swali ni je nikinunua kwa pesa yangu speed itakuwa ndo ileili au magumash ndo yataanza mana 15000 paref usawa huu
 
kale ka free internet mlikonipa kwa siku saba kamenipa mambo mengi makubwa nshashusha gb zisizopungua 15 kweli kazi ilikuwa ni kwangu................ swali ni je nikinunua kwa pesa yangu speed itakuwa ndo ileili au magumash ndo yataanza mana 15000 paref usawa huu

umetumia teknik gani kupata hiyo free kaka?
 
ni offer tu hata mi nimepewa sio teknik. Ili wakupe inabidi uwe mteja wa mfululizo. Mfano mi naunga kifurush cha 250 kila siku per kama mwez wakanipa hio offer.

Wanasema 2gb but ni unlimited full speed
 
Dah ndo maana nilikua sielewi.najiungaga na bomba30 unlimited ambayo ilikua inaisha tarehe 9 nashangaa hadi leo inatwanga mzigo
 
ni offer tu hata mi nimepewa sio teknik. Ili wakupe inabidi uwe mteja wa mfululizo. Mfano mi naunga kifurush cha 250 kila siku per kama mwez wakanipa hio offer.

Wanasema 2gb but ni unlimited full speed

Mie kila siku najiunga na kifurushi cha 500 and hua sipigi simu zaidi ya dk 10 kwa siku cha ajabu wananipaga mi offer ya kupiga simu offer Internet nazisikiaga kwa watu tu.
 
Mie kila siku najiunga na kifurushi cha 500 and hua sipigi simu zaidi ya dk 10 kwa siku cha ajabu wananipaga mi offer ya kupiga simu offer Internet nazisikiaga kwa watu tu.

Nadhani hizi offer zimekaa kibaguzi maana mie sijawahi kupata offer tokea nijiunge na voda
 
mmh,mi ninaenjoy kupigia namba moja kwa tsh 130 siku nzima zaidi ya mwezi sasa.

Internet sihitaji sana maana huwa namaliza mambo yangu mchana ofisini nikihitaji usiku najiachia na wajanja night offer.

Kweli vodacom kazi ni kwangu!..
 
Mimi nilipata offer ya kupiga cm unlimited kwa namba moja kwa sh 50 na 75. But now wamenipa offer ya sh 132 kupiga cm unlimited kwa namba moja
 
Mimi nilipata offer ya kupiga cm unlimited kwa namba moja kwa sh 50 na 75. But now wamenipa offer ya sh 132 kupiga cm unlimited kwa namba moja
hii haikuwa offer..wezi tu.usipojitoa wanakuunganisha bila kutaka
 
full kudownload full speed siku saba mi mpaka vya kudownload viliisha
 
Kwahio Bomba 7 ni unlimited kwa siku saba au ni 2gb utumie within siku saba ingawa sinaweza kuisha baada ya masaa mawili ?
 
Mbona mi najiuna kila siku hawajawahi kunipa offer
 
kale ka free internet mlikonipa kwa siku saba kamenipa mambo mengi makubwa nshashusha gb zisizopungua 15 kweli kazi ilikuwa ni kwangu................ swali ni je nikinunua kwa pesa yangu speed itakuwa ndo ileili au magumash ndo yataanza mana 15000 paref usawa huu

Ni 10,000/=
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom