Viwanja vinauzwa

Viwanja vinauzwa

Steph Curry

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
5,936
Reaction score
4,713
Viwili vipo Mikindani Ufukweni kabisa kila kimoja ni ekari 1.5.. Kaskazini kinaface Pemba Peninsula, Mashariki kinatazamana na fukwe za Naf Blue View Hotel na Magharibi kunaangaliana na Old Boma Hotel na mji wote wa mikindani. Panafaa kujenga Hotel au uwekezaji wa Beach. Bei ni nzuri sana..

Vingine vipo Msangamkuu nako pia vipo ufukweni..

All in All kwa dili zote za viwanja mji wa Mtwara unaweza ukaniPM tukafanya biashara..
 
Hivyo vya Mikindani kila kimoja ni 75 Million mkuu.. Msangamkuu ni ekari 3 million 80
 
Back
Top Bottom